Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ราคาการ์ดจอ AGP อยู่ที่เท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ราคาการ์ดจอ AGP อยู่ที่เท่าไรครับ

เผอิญการ์ดจอเพื่อนผมมีปัญหาจะไปหาใหม่พรุ่งนี้ที่เสรีอ่ะครับเลยฝากมาถาม

ต้องดูเป็นรุ่นๆ ไปครับ ตอบแบบเจาะจงไม่ได้ครับ

ไม่ทราบมีงบเท่าไรครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
      ต้องดูเป็นรุ่นๆ ไปครับ ตอบแบบเจาะจงไม่ได้ครับ

ไม่ทราบมีงบเท่าไรครับ
      1500บาทครับ แนะนำยี่ห้อ+รุ่นด้วยก็ดีนะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ผมซื้อ 7300GT มา 1890ครับมือ1 ราคาพอๆกับ ati x1650 pro ละมั้ง
        Last edited by paikrub09; 12 Oct 2008, 23:51:35.

Comment

หาซื้อ 7300GT มือ 2ในนี้ก็พอแล้วครับ

Comment

7300GTมันเป็นAGPหรอครับ บอร์ดเพื่อนผมมันรับแค่AGP4xเองงะ

Comment

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
              7300GTมันเป็นAGPหรอครับ บอร์ดเพื่อนผมมันรับแค่AGP4xเองงะ
              กำ

Comment

7300GT มี AGP ครับ

Comment

โอ้โหเจอรุ่นOld แต่เท่าที่ทราบมา บอร์ดบางตัวที่รองรับ AGP 4x ก็สามารถใส่ 8x ได้เพราะมันมีระบบช่วยลดความเร็วจากวิ่ง 8x ให้เหลือ 4x แต่ขอบอกก่อนนะครับว่าผมไม่ค่อยแน่ใจเท่าไหร่ และก็ถ้าเป็นจริงดูยังไงว่าใส่ 8x ได้ไม่ได้นั้นก็ต้องรอผู้รู้เซียนๆมาตอบอีกทีละกันครับ

Comment

GF6600 AGP มือ 1 ตอนนี้เหลือเท่าไหร่แล้วครับ

และ มือ 2 ราคาจะประมาณเท่าไหร่หรอครับ

Comment

เพิ่งปล่อย ยาฆ่าหญ้า 7600gs ddr3 ไป 1000 บาท ซื้อมาปีที่แล้ว 4500 เสียดายวุ้ย T T

Comment

ดุนครุบ เอาแบบว่าพอใช้ประทังชีพชั่วคราวไปก่อนอ่ะครับ

Comment

Working...
                        X