Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5Q มีปัญหาจริงหรอครับทุกท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5Q มีปัญหาจริงหรอครับทุกท่าน

คือ อ่านๆ กระทู้แล้วเจอว่ามันมี ปัญหากับ Express gate จริงๆ หรอครับ
    แล้วมีท่านไหนที่ใช้อยู่แล้วไม่มีปัญหามั้งมั้ย แล้ว ใช้เป็น bios เวอร์ชั่นไรกันครับ
    แล้ว Express gate คือไรหว่า

เรื่อง Express gate ไม่รู้คับไม่จำเป็นเลยไม่ได้ใช้
    แต่อย่างอื่นปรกติดีครับ.... Bios 1406 มั้งถ้าจำไม่ผิด

Comment

..ผมใช้ P5Q3 DL/WiFi ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ ใช้วินโด วิสต้า 32 บิท ..

Express gate เอาไวเวลา ต้องการเข้าเน็ทแบบด่วน หรือ ใช้ SkyPe ดูรูป แบบเร็ว 5 วิ. สามารถใช้ได้เลยครับ

ส่วนไบออส ผมลอง 1103 , 1306 , 1406 ไม่มีปัญหาทั้ง 3 ตัวครับ
      Last edited by Mr.TAXI; 24 Oct 2008, 23:59:23.

Comment

กว่า 90% ป๋มว่าผู้ใช้งานมักนิยมใช้ Express gate กันน้อยมากนะ ....

Comment

ไม่ใช้เลยอ่ะ Express gate ให้มารกบอร์ด

Comment

งั้นก็แสดงว่า บอร์ดตัวนี้ก็ ผ่านฉลุยดี ประสิทธิภาพก็ดีใช่ปะคับ
            แสดงว่าถ้าไม่ใช้ express gate เนี่ย ก็ไม่ต้องกังวลใช่มั้ยคับ ^_^

Comment

เท่าที่ใช้มาจนถึงปัจจุบัน ผมยังไม่เจอปัญหาใดๆ
              ส่วน express gate ผมก็ปิด หลังจากลง vista 64

Comment

มาบอกว่าไม่มีปัญหาครับแต่ก่อนใช้อยู่

Comment

Originally posted by tar2199 View Post
                  มาบอกว่าไม่มีปัญหาครับแต่ก่อนใช้อยู่
                  ว่าแต่ทำไมเปลี่ยนมาใช้ ตัว Pro หรอคับ

Comment

^
                    ^

เรื่องของเรื่องคือ ลองจัดสายไฟดูแล้วมันไม่สวยอะครับ ต้องงัดๆ หักมาข้างๆ สายผมแข็งด้วยอ่ะ มันไปโดนซิ้งครับอีกนิดเดียวก็จะโดนพัดลม ปล่อยไว้นานอาจจะ้เกินเลย เปลี่ยนดีกว่าครับ

Comment

Working...
                    X