Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dawn Of War 2 Patchv1.10 มี Bug เหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dawn Of War 2 Patchv1.10 มี Bug เหรอครับ

ของตัว WiCKED อะครับ เห็นคน อัพ แพทแล้ว มันติด Bug เช่น
    1.)5 ด่านจบ ไปต่อไม่ได้แล้ว
    2.)กลับไปดาวที่ 3 ป้องกันบ้านตัวเอง ที่เป็นฉากปิด ประตูใหญ่ ๆ อ่ะ พอเหลือแมพขวาล่างสุด เข้าเกมไป error เลยเกมไม่ยอมดำเนินการต่อ แต่กดออกเกมมา มันก็เหลือแต่ฉากนี้ฉากเดียว - -
    3.)patchนี้ไปหาดาวmeridianไม่เจอ

ท่านใดเป็นบ้างครับ อยากทราบว่าพอมีวิธีแก้ปล่าว

มี 1.2 มาแล้วหนิ

Comment

ยังเล่นไปไม่ถึงไหนเลย แพทก็เลยยังไม่ลง ปกติ จะลง patch ก้ต่อเมื่อ เจอ บัค ปนะเภท ติด เกมตัน ไปไหนต่อไม่ได้ถึงจะหามาลงอะ

Comment

Originally posted by eliwodkung View Post
        มี 1.2 มาแล้วหนิ
        งะ มีแล้วเหรอ ยังนิ- . -

Comment

เมื่อไหร่มันจะมีแมปมัลติใหม่ๆออกมาอะ

มีแค่ 5 แมป เอง น้อยแท้ๆ

Comment

1.1.2 ออกแล้ว ส่วนแผนที่มี 7 นะลองอัพแพทดู

Comment

ไม่บอกไม่รู้ นะเนี้ยย

ใครจะมาดวลกับ พี่ Orc ผมไหม

อิอิ

Comment

1.1.2 ออกแล้วเหรอ หาไม่เห็นเจอเลยเง้อ

Comment

Originally posted by peeman View Post
                  ของตัว WiCKED อะครับ เห็นคน อัพ แพทแล้ว มันติด Bug เช่น
                  1.)5 ด่านจบ ไปต่อไม่ได้แล้ว
                  2.)กลับไปดาวที่ 3 ป้องกันบ้านตัวเอง ที่เป็นฉากปิด ประตูใหญ่ ๆ อ่ะ พอเหลือแมพขวาล่างสุด เข้าเกมไป error เลยเกมไม่ยอมดำเนินการต่อ แต่กดออกเกมมา มันก็เหลือแต่ฉากนี้ฉากเดียว - -
                  3.)patchนี้ไปหาดาวmeridianไม่เจอ

ท่านใดเป็นบ้างครับ อยากทราบว่าพอมีวิธีแก้ปล่าว
                  เป็นเหมือนกันครับ Angel Gate ผมเข้าได้ไปซ่อมเครื่องกำเนิดไฟฟ้าแล้ว3เครื่อง แล้วก็เด้งออกมาว่าTEMP FULL อะไรก็ไม่้รู้ ืเล่นใกหม่ก็ไม่ได้ ฮื้อ

Comment

Working...
                  X