Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q6600 & P5Q3 DELUXE WIFI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q6600 & P5Q3 DELUXE WIFI

พึ่งได้ลอง Q กะเค้าครั้งแรก ผิดพลาดประการใดโปรดชี้แนะครับ

ตู้ปลา

3DMARK03

3DMARK05

3DMARK06

3DMARK 2001 & WINRAR

HYPER PI32 4HEAD

PRIME95 3.78 GHz..

PRIME95 4.005 GHz.
    Last edited by BUS; 11 Mar 2009, 00:40:20.

ใช้น้ำหรือลมอะครับไมมันเย็นจัง

Comment

แน่นจริงๆ ชอบรูป cpu รูปแรกมากเลยครับ มันดูขลังดี ขอเอาเป็นเป็น Wallpaper ละกันครับ อิอิ

Comment

แรงจังหนีไป DDR3 แล้ว

Comment

Originally posted by nununu View Post
          แน่นจริงๆ ชอบรูป cpu รูปแรกมากเลยครับ มันดูขลังดี ขอเอาเป็นเป็น Wallpaper ละกันครับ อิอิ
          เป็นเกียรติอย่างสูงส่งครับท่านnununu

Originally posted by pimmachote View Post
          แรงจังหนีไป DDR3 แล้ว
          รอมานานแล้ว DDR สามนี่อะ่ ฝาการบ้านปิมาโชติ ไว้ อย่าเครียดนะ หุหุหุ

Originally posted by Jokobo View Post
          ใช้น้ำหรือลมอะครับไมมันเย็นจัง
          น้ำครับ DETEK FUSION V.1 CPU WATER BLOCK/WATERPUMP 655 PLUS MOD. HEAD KOOLANCE THX IN ADVANCE MEMBER Essung / EK Reservoir/ SWIFTECH RADIATOR 3 PORTION / and ๆๆๆๆ MITSUBISHI 13000 BTU SPLIT TYPE @ 25 c
          Last edited by BUS; 11 Mar 2009, 12:47:55.

Comment

แรงปรี๊ดดด เลยงับ
            หนักแน่นทุกดอกเลย ฝากตัวด้วยคับท่านพี่

Comment

อิๆ ยกความดีให้ชุดน้ำเลยครับ เย็นจริงๆ

Q6600 นี่ ถ้าเล่นลม 4G ไฟไหม้แน่ๆ

Comment

โหพี่บัส ไปซุ่มเอา P5Q3 มาเล่นซะแล้ว แรงจริงๆ

แรมกด CL6 น่าจะได้นะพี่

temp ต่ำมาก น่าจะไปได้อีกนะเนี้ย

ปล. vga ซึ้งค์เดิมเลยเปล่าพี่ ลากโหดมาก

Comment

Originally posted by BUS View Post
                  รอมานานแล้ว DDR สามนี่อะ่ ฝาการบ้านปิมาโชติ ไว้ อย่าเครียดนะ หุหุหุ
                  การบ้านพี่บัสยากไปหน่อยครับ ให้รัน Orthos ผ่านที่ 4.7 ตอนนี้ผมเล่นลมอยู่ครับเอา 3D06 ผ่านก่อนนะครับเดี๋ยวชุดน้ำผมเสร็จแล้วจะมาส่งใหม่ครับ

Comment

ใช้ CPU+Board เดียวกันเลยครับ แต่ CPU ผมซดไฟน่าดู ถ้าไม่รบกวนจนเกินไปขอดูที่เซ็ทในไบออสจะได้ไหมครับเอาไว้เป็นแนวทาง

นี่ของผมตอนนี้ครับ ยังไม่นิ่งเท่าไรด้วย
                    Attached Files

Comment

Q6600ผม ลาก3.7ก็ยากแล้วครับ ห้องผมร้อน ว่าแต่P5Q3 Deluxe ลากมันป่าวครับ

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                        แรงปรี๊ดดด เลยงับ
                        หนักแน่นทุกดอกเลย ฝากตัวด้วยคับท่านพี่
                        ข้าฯ ผู้น้อยมิบังอาจ...มิบังอาจ
                        เพียงแค่ท่านมาแวะชมกระทู้ก็ขอบคุณมากๆแล้วครับ

Originally posted by ps000000 View Post
                        อิๆ ยกความดีให้ชุดน้ำเลยครับ เย็นจริงๆ

Q6600 นี่ ถ้าเล่นลม 4G ไฟไหม้แน่ๆ
                        MITSUBISHI มาที่หนึ่งครับ..ช่วงหน้าร้อนนี้...

Originally posted by MXdeFunk View Post
                        โหพี่บัส ไปซุ่มเอา P5Q3 มาเล่นซะแล้ว แรงจริงๆ

แรมกด CL6 น่าจะได้นะพี่

temp ต่ำมาก น่าจะไปได้อีกนะเนี้ย

ปล. vga ซึ้งค์เดิมเลยเปล่าพี่ ลากโหดมาก
                        ปล่อยแรมหลวมแล้วดัน บัสระบบเพิ่มอีกนิดส์..ครับ

Originally posted by pimmachote View Post
                        การบ้านพี่บัสยากไปหน่อยครับ ให้รัน Orthos ผ่านที่ 4.7 ตอนนี้ผมเล่นลมอยู่ครับเอา 3D06 ผ่านก่อนนะครับเดี๋ยวชุดน้ำผมเสร็จแล้วจะมาส่งใหม่ครับ
                        บอกว่าอย่าซีเรียสนะ ขำๆนะจ๊ะ

Originally posted by areano13 View Post
                        ใช้ CPU+Board เดียวกันเลยครับ แต่ CPU ผมซดไฟน่าดู ถ้าไม่รบกวนจนเกินไปขอดูที่เซ็ทในไบออสจะได้ไหมครับเอาไว้เป็นแนวทาง

นี่ของผมตอนนี้ครับ ยังไม่นิ่งเท่าไรด้วย
                        ไม่รบกวน ครับ

Originally posted by serialnuza View Post
                        Q6600ผม ลาก3.7ก็ยากแล้วครับ ห้องผมร้อน ว่าแต่P5Q3 Deluxe ลากมันป่าวครับ
                        P5Q ,P5Q3 Deluxe,ตะกูล Q มีดีที่ภาคจ่ายไฟ VCORE droop น้อยครับท่าน

Comment

ไปกันอีกนิดส์ 4.14 (460X9) แบบขำๆ

Comment

แรงงง

Comment

Originally posted by peebi View Post
                              แรงงง
                              แรง+งง =อะไร?... หวา อิอิ

มาตามคำขอจากรุ่นใหญ่ CL 6-6-5

หรือ

Comment

Working...
                              X