Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 30000 ใช้งานด้าน Animation

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 30000 ใช้งานด้าน Animation

ตอนนี้ใช้งานด้าน Animation , 3D รบกวนช่วยจัดสเปกpcให้หน่อยนะคะเอาแบบแรงๆ
    เอาใว้แอบเล่นเกมส์บ้าง.......อิอิ
    แต่อยากได้เคลสใสนะคะจะได้มองเห็นการทำงาน
    ใจจริงอยากได้แบบอคีลิค
    งบ 30000 นะคะ..........รบกวนท่านเทพแนะนำหน่อยค่ะ

รวมจอรึป่าวครับ

Comment

น่าจะไม่รวม เจ๊เขารวยอยู่เเล้ว อิอิ หา..เองได้

Comment

เล่น พวก Q เลยคับ แนะนำ อัก ram เยอะๆ

Comment

*0*

ทำงาน นี้ด้วย หุหุ

หนักหน่อยน๊า

Comment

7400 : Intel Quad Core Q6600
            4900 : ASUS P5Q Pro
            3200 : Geil Value Series 4GB 800MHz Kit (2GBx2)
            5100 : XFX 9600GT
            3200 : WTD WD6400AAKS 640GB
            1200 : DVD-RW Pioneer
            2300 : PSU SilverStone ST50F 500W
            2000 : Case ร้าน TK หรือ JEDi สวยใสไม่ไร้สมอง อยู่ชั้น 1 เลือกเองจ้า
            รวม 29300- ครับ

ทำงานสนุกมั้ยครับ อยากทำ 3d เป็นบ้างจังเลย

Comment

phenom x4 บนงาน 3ds , maya เร็วกว่า c2q คับ

Comment

Originally posted by VooDooXT View Post
                phenom x4 บนงาน 3ds , maya เร็วกว่า c2q คับ
                มีผู้ใช้จริงมายืนยันเองเลย อิอิ

Comment

Originally posted by VooDooXT View Post
                  มาหนับหนุนอีกเสียง....

Comment

หุหุ ยังไม่ได้ลอง พี่หนอม มาทำ Maya ลย

ผมยัง บ้านนอกใช้ P4 อยู่เลย 5555+

Comment

Originally posted by ploynut View Post
                      น่าจะไม่รวม เจ๊เขารวยอยู่เเล้ว อิอิ หา..เองได้
                      จิตนาการล้ำลึกจริงๆๆตังจะกินทุกวันยังไม่มีเลยท่าน....555

Comment

Originally posted by osamuc4 View Post
                        รวมจอรึป่าวครับ
                        ไม่รวมจ้ามีแล้วคับ
                        ขอบคุณคะ

Comment

Originally posted by bossgamer View Post
                          เล่น พวก Q เลยคับ แนะนำ อัก ram เยอะๆ
                          ขอบคุณค่ะ

Comment

Originally posted by ntsystem View Post
                            *0*

ทำงาน นี้ด้วย หุหุ

หนักหน่อยน๊า
                            เอหมายความว่าไงอ่ะ...งง
                            thank na ka ที่เข้ามา

Comment

Originally posted by estrellas View Post
                              7400 : Intel Quad Core Q6600
                              4900 : ASUS P5Q Pro
                              3200 : Geil Value Series 4GB 800MHz Kit (2GBx2)
                              5100 : XFX 9600GT
                              3200 : WTD WD6400AAKS 640GB
                              1200 : DVD-RW Pioneer
                              2300 : PSU SilverStone ST50F 500W
                              2000 : Case ร้าน TK หรือ JEDi สวยใสไม่ไร้สมอง อยู่ชั้น 1 เลือกเองจ้า
                              รวม 29300- ครับ

ทำงานสนุกมั้ยครับ อยากทำ 3d เป็นบ้างจังเลย
                              สนุกดีต่ะ.แต่ไม่ค่อยเก่งนะวาดไม่ค่อยจาสวย

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ...ว่างๆจะแวะไปที่ร้าน

Comment

Working...
                              X