Announcement

Collapse
No announcement yet.

//// Power Supply ////////

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• //// Power Supply ////////

ผมใช้ X2 4600+
    ECS A780GM-A
    HIS HD4850 IceQ
    HDD 2 ตัว 120 + 250
    Fan 1

อยากได้ Power Supply ใหม่ ไปเดินดูเจอเจ้า D-TECH 700w 1200 บาท ผมรู้ว่าวัตต์ไม่เต็ม
    แต่เนื่องจากไม่มีตังค์อ่ะครับ อยากรู้ว่ามันจาไหวป่าว

หรือจาแนะนำรุ่นที่ราคาใกล้กันก็ได้ครับ ราคาไม่เกิน1500 บาท
    ราคาอาจเเพงกว่าที่อื่นๆๆเล็กน้อย

ขอบคุณมากครับ

ดู Raidmax 530 วัตต์ดีกว่าคับ

Comment

Raidmax 530 วัตต์

เชียงใหม่มีขายที่ไหนบ้างครับ
      แล้วราคาเท่าไร

ขอบคุณครับ

Comment

spec เดียวกับผมเลย

Comment

สั่ง กทม ซิครับ ขนส่งเอกชน อีก 50.- สั่งวันนี้พรุ้งนี้เย็นๆถึง
          ประกันค่อยว่ากัน คิดว่าใช้คุ้มกว่าจะเสียก้เปลี่ยนเสปกไหม่ไปแล้ว

Comment

Originally posted by ultraman__jung View Post
            Raidmax 530 วัตต์

เชียงใหม่มีขายที่ไหนบ้างครับ
            แล้วราคาเท่าไร

ขอบคุณครับ
            พันทิพย์ครับ ชั้น 2 นี่แหละถ้าจำไม่ผิด ร้าน... -*- จำชื่อร้านไม่ได้ เอาเปนว่าหน้าร้านมันตั้ง 9800GTX กับ GX2 ขายละกัน

Comment

Working...
            X