Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark มีข้อเสียอย่างไรบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark มีข้อเสียอย่างไรบ้างครับ

Spark มีข้อเสียอย่างไรบ้างครับ ราคามาต่างกันเป็นพันเลย

วัสดุไม่ค่อยดีมังครับ
    แถมการ์ดหน้าตาไม่หล่อเลย

Comment

ผมว่ามีข้อเสียตรงมันไม่ค่อยสวยนี่ละครับ นอกนั้นผมว่าแจ๋ว

Comment

Spark จ๊ากกกกกกกก
        ยี่ห้อเขาออกจะดีนะเนี่ยะ....เหอะๆๆๆ

Comment

แสดงว่าดีกว่ากัน แต่เสียตรงหน้าตา ?

Comment

ก็ตรงที่ราคานี่ละครับ

Comment

วัสดุมันไม่ดีเท่ายี่ห้ออื่นมังครับ ตัวบอร์ดมันดูง้องแง้งยังไงไม่รู้

Comment

1.ราคาถูก เพราะไม่ต้องโฆษณา
                2.Claim ง่าย
                3.ระยะประกัน 2 ปี
                4.พนักงานบริการดี -----ใจเค้า ใจเรา-----

ผมก็เป็นลูกค้าประจำ SPARK ครับ

Comment

Originally posted by chok View Post
                  1.ราคาถูก เพราะไม่ต้องโฆษณา
                  2.Claim ง่าย
                  3.ระยะประกัน 2 ปี
                  4.พนักงานบริการดี -----ใจเค้า ใจเรา-----

ผมก็เป็นลูกค้าประจำ SPARK ครับ
                  นั่นเป็นข้อดีครับ ส่วนข้อเสียนี่ ผมว่าวัสดุมันดูแปลกๆครับ หน้าตาก็ไม่สวย Sink นี่ผมว่า Innoบางรุ่น ยังดูดีก่าเลย แต่มันแก้ไขได้ครับ คิดง่ายๆ ราคาการ์ด+พัดลมใหม่เจ๋งๆ=การ์ดยี่ห้ออื่นๆแหละครับ
                  ถ้าจะเปลี่ยนพัดลม มันมียันกันแต๊ป เปลี่ยนปุ๊บหมดประกัน เวงเจงๆ

Comment

คนที่ใช้แล้ว ไม่เสีย ก็ไม่มีข้อเสียให้บอก
                    คนที่ใช้แล้ว เสีย ก็ไม่มีข้อดีให้พูด

เป็นเรื่องธรรมดาครับ

สำหรับผม ถือว่า มาตรฐานครับ คุณภาพรับได้

Comment

overclock ไปได้ไม่ไกล

Comment

หึ หึ หึุ
                        ใครก็ได้ ไปขุดกระทู้ spark เน่าซิ

Comment

ตัวผมใช้ก็ไม่มีปัญหาอะไรนะคับ เครื่องเก่าผมยังใช้ได้อยุ่เลย Spark Mx 400 4 ปี ละ ไม่มีปัญหาแม้แต่ครั้งเดียว

Comment

ผมใช้ GF 6200 อยู่ค้าบ 55+ มันก้อดีนะคับ ไม่เหงมีปัญหาอาราย

หรือว่ายังม่ายเจอหว่า หุหุ

Comment

ไม่สวย กล่องไม่โดน

Comment

Working...
                              X