Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA ราคาไม่เกิน 2000 เล่นตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA ราคาไม่เกิน 2000 เล่นตัวไหนดีครับ

VGA ราคาไม่เกิน 2000 เล่นตัวไหนดีครับ ผมไม่เล่นเกมนะครับแต่เผื่อซื้อเมนบอร์ด ที่ไม่มีออนบอรดอ่ะครับ ขอบคุณครับ

ถ้า PCI-Ex 7300GT SPARK MAXX น่าจะแรงสุดในงบนี้นะครับ
    เพิ่งซื้อเมื่อวานลองตู้ปลากับ X2 4000+@2.7 ได้คะแนน 70,000

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
      ถ้า PCI-Ex 7300GT SPARK MAXX น่าจะแรงสุดในงบนี้นะครับ
      เพิ่งซื้อเมื่อวานลองตู้ปลากับ X2 4000+@2.7 ได้คะแนน 70,000
      ตามนี้เลย คุ้ม ละ

Comment

ตามท่าน V-FrIeNd ครับ

Comment

ไม่เล่นเกมส์ เผื่อเอาไว้ดูหนัง เอา ATi HD2400 สีสวย เงินเหลือด้วย

Comment

HD 2400 เก่าไปแล้วครับ เอา HD3450 ดีกว่า 1500 บาทเอง

Comment

อืมไช่ เอาตามข้างบนครับ HD3450

Comment

ใช่คับใช่ - -"

Comment

ถ้าจะเล่นเกมจริง ๆ 7300maxx ไปเหอะครับ ระดับนี้ต้องเฟรมเรตไว้ก่อน
                  HD3450 มันทะแม่ง ๆ อยู่
                  เ็ป็นไปได้ก็ลองมันทั้งสองตัวครับ^^

Comment

7300max เล่น เกมใหม่ๆอะไรลื่นๆบ่างอะงับ

Comment

ไม่รู้ครับ เคยใช้แต่NV GF FX5500 ห้ะ1800บาทถ้าจำไม่ผิด

Comment

แล้วถ้าAGPล่ะครับ รบกวนด้วย แหะๆแฮ่ม

Comment

xfx 7600gs ddr2 ที่ Jib ตอนนี้
                          www.jib.co.th

Comment

Working...
                          X