Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD-RW สองตัวนี้เอาตัวไหนดีครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตัวล่างสวยกว่า อิอิ ซื้อตัวไหนมาครับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
      หวยไม่ถูกอะ 55555+
      กำครับ

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
      ตัวล่างสวยกว่า อิอิ ซื้อตัวไหนมาครับ
      เดี๋ยวซื้อเสร็จจะมาบอกครับ

Comment

เอา DVR-S16FXB ครับ
        -เห็นว่ามี PowerRead & PureRead technology มาช่วยอ่านแผ่น หนัง & เพลง ให้ดีขึ้น
        -รุ่นนี้เห็นว่ามีแต่ในเอเชีย

Comment

Originally posted by milfeulle1GA View Post
          เอา DVR-S16FXB ครับ
          -เห็นว่ามี PowerRead & PureRead technology มาช่วยอ่านแผ่น หนัง & เพลง ให้ดีขึ้น
          -รุ่นนี้เห็นว่ามีแต่ในเอเชีย
          ครับผมได้มาแล้ว ตัว DVR-216BK มาครับ

DVR-S16FXB ของหมดพอดีครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

Comment

ตัวบนครับ

Comment

Originally posted by KorosukE~ View Post
              ตัวบนครับ
              นั่นแหละครับได้มาแล้วครับ ตัวที่2 หมดพอดี ถึงมีก็ไม่เอาครับมันมีตัวเดียว

กลัวเจ้งแล้วไม่มีเปลี่ยนต้องรอ

ขอบคุณสำหรับความเห็นครับ อิอิ

Comment

ขอถามนิดนึง ผมมีบอร์ดที่มีอินเตอร์เฟซเป็น IDE จะใช้กับไดรว์ที่มีอินเตอร์เฟซเป็น SATA ได้หรือป่าวครับ

Comment

อันแรกครับ

70 บาท ไปซื้อ Princo หลอดเล็ก

Comment

อย่าลืมอัพเฟริมแวร์ + ใช้โปรแกรมจากในเว็บ pioneer หละ อิอิ

Comment

อย่าลืมทดลองเผามันเลยน่ะพี่ วันแรกกดไปเลย 100 แผ่นติดๆ เผาไปในตัว

Comment

Originally posted by Nick View Post
                        ขอถามนิดนึง ผมมีบอร์ดที่มีอินเตอร์เฟซเป็น IDE จะใช้กับไดรว์ที่มีอินเตอร์เฟซเป็น SATA ได้หรือป่าวครับ
                        ใช้ไดครับ แต่ต้องใช้ตัวแปลงและไม่ค่อยดี ใช้แบบ ide ดีแล้วครับ

Originally posted by japan View Post
                        อันแรกครับ

70 บาท ไปซื้อ Princo หลอดเล็ก
                        ครับผม

Originally posted by underground1 View Post
                        อย่าลืมอัพเฟริมแวร์ + ใช้โปรแกรมจากในเว็บ pioneer หละ อิอิ
                        รุ่นนี้ต้องอัฟด้วยเหรอครับ ไม่ค่อยได้ทำ

Originally posted by kingmax View Post
                        อย่าลืมทดลองเผามันเลยน่ะพี่ วันแรกกดไปเลย 100 แผ่นติดๆ เผาไปในตัว
                        ไม่รู้จะไร้อะไรนี่สิ อิอิ

Comment

ผลเทสครับ

เครื่องนี้ซื้อมาไม่ได้เน้นไร้แผ่นครับ กะเอามาดูแผ่นหนัง DVD

จากการทดลองใช้งานก็อ่านแผ่นได้ดีครับ

สำหรับแผ่นหนังที่เป็นรอยเยอะ ก็ยังมีกระตุก และ ค้างอยู่

สงสัยจะเทียบกับเครื่องเล่น DVD ไม่ได้

ว่าจะเก็บตังสอยเครื่องเล่น DVD+HDMI ดีกว่า

กราฟเทสกับ โปรแกรมนีโรครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

Comment

ผมซื้อตัวล่างมา เวลา Write แผ่น มันดังกว่า Asus นะ

Comment

Originally posted by wisrutk View Post
                              ผมซื้อตัวล่างมา เวลา Write แผ่น มันดังกว่า Asus นะ
                              ครับ ได้ตัวบนมาแระ แต่ยังไม่ได้ลองไร้แผ่น

Comment

เป็นผมซื้อตัวที่สองครับ ต่างกันแค่ 70.-

Comment

Working...
                                X