Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก PSU หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก PSU หน่อยครับ

คืออยากรู้ว่า ซื้อยี่ห้อไหน รุ่นไหน ซื้อที่ร้านอะไร ดีครับ ขอเป็นวัตต์แท้นะครับ
    500 Watt เอาในกรุงเทพด้วยนะครับ

คือผมจะเปลี่ยน PSU ตัวใหม่ ของเก่าวัตต์ปลอม - -* ใช้ไปใช้มามันมีปัญหา
    เลยอยากจะซื้อตัวใหม่
    ขอบคุณครับ

ThermalTake TR 470W 1950.-
    Enermax Liberty 500W 4500.-

หรือรอท่านต่อไป

Comment

ถ้างบน้อยก็นี้ ครับ Delue 500w 1200บาท รัประกัน2ปี ใช้อยู่ก็พอไปได้
      รอท่าอื่นมาตอบค้าบ..

Comment

ซื้อ PSU ตาม สเปค ของคุณอ่ะครับ
        ดีที่สุด
        แต่ถ้ามี งบ มากมาย ก็ซื้อเผื่อไว้เลย
        เผื่อ อัพเกรด

Comment

ThermalTake TR2 RX 550W
          2,550

Comment

Enermax tomahawk 500w 3220 บาทประกันตลอดชีพ

Comment

น่าจะบอกงบนะ แต่ ThermalTake TR 470W 1950.- น่าจะคุ้มสุดครับ

Comment

Originally posted by tumtumllll View Post
                ถ้างบน้อยก็นี้ ครับ Delue 500w 1200บาท รัประกัน2ปี ใช้อยู่ก็พอไปได้
                รอท่าอื่นมาตอบค้าบ..

ผมก้อใช้อยุคัฟ พอได้ๆ

Comment

Thermaltake

ช่วยๆกัน"ดัน" อึ้บ..อึ้บ.. ^^"

(ผมใฝ่แต่ฝักบัวครับ ขันน้ำผมไม่ฝักใฝ่ครับท่าน เอิ๊กๆ)

2009 อันธพาลทวงคืนอำนาจ !!!

Comment

SilverStone 500W ร้าน TK

Comment

ขอแหวกแนวมั่งนะครับPCP&C 500W comrputer&more 2,900

Comment

PCP&C 500W ผมใช้กับ xfx9800gtx+ แจ่มเลยครับ แต่สายถอดบ่ไ้้ด้ไม่มีสีสันอะไรทั้งสิ้น
                        แต่ผมชอบครับ

Comment

Originally posted by :[HARDMAN]: View Post
                          Enermax tomahawk 500w 3220 บาทประกันตลอดชีพ
                          Enermax tomahawk 500w อันนี้ วัตต์แท้ใช่ไหมครับ กะว่าจะเอาตัวนี้ล่ะครับ

สายไฟมันตามนี้ใช้ไหมครับ
                          เอามาจาก http://www.thanni.com/index.php?main...views_id=10472
                          1 X 20+4P Mainboard
                          1 X 4+4P (8P) CPU +12V ----------> มี4P2อัน ใส่กับ บอร์ดผมได้ใช้ไหมครับ ตรง CPU ผม ให้เสียบ 8 ช่อง
                          1 X 6+2P (8P) PCI Express 2.0 ----> แล้วอันนี้มันเกี่ยวกับช่องใส่ด้วยเหรอครับ PCI Express 2.0
                          1 X 6P PCI Express 1.0 ------------> PCI Express 1.0 งงอ่ะทำไมมันต้อง 1.0 และ2.0 ไม่เหมือนกันเหรอครับ
                          แล้วต้องใส่ให้ถูกด้วยใช้ไมครับ ผมใช้ PCI Express 2.0 อยู่ครับ
                          6 X SATA power
                          5 X Molex
                          1 X FDD
                          Last edited by SoulSeeK; 29 Mar 2009, 21:58:09.

Comment

Working...
                          X