Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครที่ท่อยังไม่เปิด รบกวนมาดูนี่ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครที่ท่อยังไม่เปิด รบกวนมาดูนี่ทีครับ

ลองเข้าไปที่

http://www.truecorp.co.th/HiSpeedChe...eActionServlet

ดูนะครับ

คือว่าผมลองตรวจสอบแล้ว มันบอกว่า

* ท่านได้รับการเพิ่มความเร็ว
    ภายในประเทศเรียบร้อยแล้ว

ทั้งๆ ที่ ท่อของผมยังไม่เปิดเลย มันยังไงกันแน่ ผมลองรีเซ็ต เราเตอร์ดูแล้ว ก็เหมือนเดิม
    เลยอยากให้ท่านที่ท่อยังไม่เปิด มาช่วยกันทดสอบทีครับ ว่าผลเป็นยังไง ขอบคุณครับ

ผมท่อเปิด 4096 / 512 ตั้งแต่ยังไม่ 2 เม.ย.

วันที่ 9 เม.ย แล้วฮะ ยังเท่านี้อยู่เลย รอจนเหงือกแห้งแล้ว

ไทย

ญี่ปุ่น

เกาหลีใต้

เออแปลกดี ปารีส
    Last edited by ballsmn; 9 Apr 2009, 01:35:12.

Comment

ลองเทสดูซิครับ ดูว่ามันจะบอกว่าไร

Comment

อันนี้ ของผม ครับ อยู่ จรัญ 22 เห้อ ไม่รู้ต้องอีกนานแค่ไหน
        แม็กเน็ทก็มาไม่ถึง
        Attached Files

Comment

Originally posted by Ascorbic View Post
          อันนี้ ของผม ครับ อยู่ จรัญ 22 เห้อ ไม่รู้ต้องอีกนานแค่ไหน
          แม็กเน็ทก็มาไม่ถึง

อ้าว อย่างงี้ของผมมันเพิ่มจริงๆ หรือว่ามันยังไงกันแน่ ตอนแรกนึกว่าระบบมันมั่ว แต่ผมก็ลองรีเซ็ตเราเตอร์หลายรอบแล้วนะ มันก็ได้เท่าเดิมอ่ะครับ ทำไงดีเนี่ย

Comment

โอ้ว ล่าสุด วันนี้ ของผมท่อมาแล้วครับ แต่ความเร็วยังไม่มาเลย

Comment

ของผมก็มาแล้ว พึ่งมาช่วงบ่ายๆ นี่เอง

Comment

อาการเดียวแบบผมครับ บอกว่ารับการปรับความเร้วเรียบร้อยแล้ว แต่วิ่ง 2MB เหมือนเดิม

ซึ่งผมได้โทรไปสอบถามแล้วครับ พนักงานบอกว่าเค้าจะทยอยอัพให้ครับ ไม่ต้องห่วง ซึ่งผมก็แย้งเรื่องนี้ไปแล้วนะ ว่าเค้าลืมอัพให้รึเปล่า เพราะในเว็บเขียนว่าอัพแล้ว แต่พนักงานบอกว่า อาจจะมีอะไรผิดพลาด แต่ จนท. เค้าไม่ลืมอัพให้แน่นอน ให้รอสักหน่อย

Comment

ของผมมันบอกได้แค่ 1 M เซ็งเลยไม่รู้เมื่อไหร่จะได้เล่นเน็ต แรงๆๆบ้าง

Comment

สิ้นสุดการรอคอยครับ ของผม มาแล้ว 3 M

Comment

Working...
                    X