Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง สายต่อการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง สายต่อการ์ดจอ

คือว่าผมจะซื้อการ์ดจอตัวใหม่แต่มีช่องเสียบแบบ DVI
    ซึ่งจอภาพของผม (จอ CRT) ใช้สายที่มีหัวเสียบแบบ VGA
    อยากทราบว่า มันจะใช้กันได้มั๊ยครับ และถ้าเสียบได้จะต้องทำยังไงครับ
    ช่วยบอกหน่อยครับ กลัวใช้กันไม่ได้
    ขอบคุณครับ
    Last edited by lektiew; 10 Aug 2008, 15:25:49.

ใช้ได้ครับ ในกล่องVGAจะต้องมี ตัวแปลงแถม DVI-D sub มาด้วยครับ

Comment

Originally posted by GyM View Post
      ใช้ได้ครับ ในกล่องVGAจะต้องมี ตัวแปลงแถม DVI-D sub มาด้วยครับ
      ขอบคุณครับนะครับ ผมก็พันธมิตรคนนึง

Comment

ก็มีมาในกล่องการ์ดจออยู่แล้วนี่ครับ ถ้าไม่มีคงต้องจ่ายตัง

Comment

Working...
        X