Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้notebook การ์ดจอ Ati บ้างครับ ขอเสียงหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้notebook การ์ดจอ Ati บ้างครับ ขอเสียงหน่อย

อยากทราบว่าประสิทธิภาพโดยรวมของการ์ดจอจากค่าย ATI เป็นอย่างไรบ้างครับ ในรุ่นเดียวกันความแรงพอสู้กับทาง nvidia ได้ไหมเอ่ย แล้วก็พวกผลคะแนนเทสด้วยอะครับ ใครใช้อยู่มาแชร์ประสบการณ์กันครับ
    เพราะตอนนี้ผมไม่ไว้ใจ nvidia อย่างแรง และถ้ามันยังไม่แก้ปัญหาโดยเร็วผมจะเปลี่ยนไปเล่นฝั่ง ATI ถาวรแระ

ช่วงก่อนยังไม่ค่อยมีหรอกครับ ไม่ค่อยทำออกมาขาย แต่หลังจากนี้.....กินยาว

Comment

ยอมATi ไปก่อนครับช่วงนี่ ของเค้าดีจิงๆๆ

Comment

ATi คะแนนไม่แรง แต่ performance เยี่ยมครับ contrast แหล่มโดยไม่ต้องปรับ

ยังอยากใช้ x1700 มากกว่า 8600 เลย

Comment

คิด ATI ภาพสีสวย อย่งเดียวนะครับพี่น้อง เวลา ที่เล่นเกม ก้อคงยังสู้ Nvidia ไม่ได้หรอกครับพี่น้อง

Comment

ATi แรงกว่า ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
            เปลี่ยนมาจากเขียวววว

Comment

เข้ามาดู

Comment

Ati ภาพสีสวยดีครับ ช่วงนี้คงขายได้เยอะกว่าเดิมเพราะ Nvidia ทำร้ายตัวเองไปแล้ว(ผมด้วย)
                กว่าจะตั้งหลักคงอีกหลายเดือนอ่ะ...

Comment

เข้ามาดู T^T

Comment

มันน่ากลัวมากเลยหรอครับท่านพี่น้องไอ้เจ้า Heat Cycle เนี่ย
                    อาการมันจะเป็นไงอ่ะ
                    ไม่เคยเห็น

Comment

Originally posted by ยองยองซอย View Post
                      มันน่ากลัวมากเลยหรอครับท่านพี่น้องไอ้เจ้า Heat Cycle เนี่ย
                      อาการมันจะเป็นไงอ่ะ
                      ไม่เคยเห็น

อาการจะเริ่มจาก ปวดหัว - ตัวร้อน - นอนไม่หลับ - กระสับกระสาย - กระวนกระวาย - หายใจไม่สะดวก - อ๊วกเป็นระยะระยะ ครับท่าน

Comment

ดีคับ..เปลี่ยนๆ กันซะ

แดง-เขียว, เขียว-แดง

...แก้เบื่อดี ^^

Comment

Originally posted by absolute_kim View Post
                          อาการจะเริ่มจาก ปวดหัว - ตัวร้อน - นอนไม่หลับ - กระสับกระสาย - กระวนกระวาย - หายใจไม่สะดวก - อ๊วกเป็นระยะระยะ ครับท่าน
                          ตกลงนี่.. เป็นอาการจากคอมเจ๊ง

หรือ เห็บลงลำไส้เล็ก กันแน่เนี้ย

Comment

น่าจะลองดู ผมกะคิดว่าจะซื้อ Asus M51VA-AP017C Intel Core 2 Duo T9400 (2.53 GHz,FSB 1066 MHz, L2 6 MB) ATI Radeon HD3650

รุ่นนี้ไม่รุ้ว่ายังมีขายอยุ่หรือป่าว

Comment

ผมก็ใช้ ATI ครับ acer 5502NWXMi
                              ตัว x700 น่ะครับ ตอนนี้อายุ3ปี 4เดือนแล้ว ยังไม่เคยมีปัญหาเลย เฉลี่ยปิดเครื่องวันละไม่เกิน2ชั่วโมงครับ

Comment

Working...
                              X