Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น AMD 3 Core ตอนนี้จะดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kk View Post
    ที่ 1000 ทิป มีบอร์ดที่รองรับ 3 คอร์แบบมือสองมั้ย
    งบเท่าไหร่ครับ เจาะจงงบมา น่าจะตอบได้ตรงกว่านะครับ

Comment

Originally posted by K8 View Post
      งบเท่าไหร่ครับ เจาะจงงบมา น่าจะตอบได้ตรงกว่านะครับ
      งบน่าจะไม่พอครับ อยู่ที่ 5000 ไม่มีใครสนับสนุนแล้วด้วย ผมคงต้องเล่น 2 คอร์ละคับ ไม่เปนรัย อย่าน้อย มีบุญที่ได้เล่น เอเอ็มดี

Comment

^^

Originally posted by kk View Post
        ที่ 1000 ทิป มีบอร์ดที่รองรับ 3 คอร์แบบมือสองมั้ย
        หาในนี้เวิร์คกว่าท่าน 1000ทิพอย่าง แพง

Comment

x3 เหมือนขาขาดเลยอะ
          ทำไมไม่เอา 4 core ไปเลยละ

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
            x3 เหมือนขาขาดเลยอะ
            ทำไมไม่เอา 4 core ไปเลยละ
            เห็นด้วยครับเอา 4 ไปเลยดีกว่า >> Phenom 9550

Comment

งบน่าจะไม่พอครับ อยู่ที่ 5000 ไม่มีใครสนับสนุนแล้วด้วย ผมคงต้องเล่น 2 คอร์ละคับ ไม่เปนรัย อย่าน้อย มีบุญที่ได้เล่น เอเอ็มดี
              X2 4800+
              ECS 780Black หรือ M3A78-EMH ก็ได้มั้งครับ

Comment

เร่งเครื่อง 8650 x3 แรงแบบนิ่มๆ ไม่ร้อนด้วย

ใช้เวลาต้องการพลังม้าสูงๆ ธรรมดาใช้เรื่อยๆก็ออโต้
                ga-ma78gm-s2h มี save bios profile ได้โคตะระ สะดวก เข้าไบออสปุ๊บเลือก แรงทันทีไม่ต้องไปเซ็ตใหม่ทีละตัว

Comment

ของเขาอัดแรงๆ กัน ของเราทำไมคล็อกไม่ค่อยไปหว่า

Comment

รอเล่น 45nm อีกไม่นานนนนนนนน

Comment

x3 ก็พอตัวแล้วละท่าน

Comment

แล้วแต่ชอบครับ อยากได้แบบไหนก้อเอาไป

Comment

Originally posted by K8 View Post
                          X2 4800+
                          ECS 780Black หรือ M3A78-EMH ก็ได้มั้งครับ
                          ขอบคุณมากครับ งบมีแน่ๆ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับที่ช่วยแนะนำ

Comment

มันแล้วแต่การใช้งาน ครับ

Comment

Working...
                              X