Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านอัดไฟ Q6600 สูงสุดกันที่เท่าไหร่?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านอัดไฟ Q6600 สูงสุดกันที่เท่าไหร่?

อยากทราบเป็นแนวทางจะไปลองทำบ้าง คราวก่อนมันส์มือไปหน่อย อัด Vcore เข้าไป 1.8 ลากไปที่ 4.0 Gh ร้อนได้ที่ 68 องศา เสียวๆ ขำๆ ปนกันไป

ถ้าเอาแบบพอดีพอดี ของท่านอัดไฟกันที่ประมาณเท่าไหร่ ผมจะเอาไปลองประยุกต์ดู

ขอทราบ Vcore กับ Gh

1.6 ก็สยองแล้วครับ

Comment

5.3V

Comment

ดันๆ ครับ ^^

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
          5.3V
          จริงเหรอ

Comment

บอร์ดอะไรครับเนี่ย ไฟเยอะดี

Comment

ของผมไฟ 1.8 ครับ
              ถ้าบูตจากไฟ 2.0 ได้ก็จะเอาครับ อิอิ

Comment

5.3 บอร์ดไหนคับ

Comment

ยังไม่เคยอัดเยอะครับ อิอิ ใช้แค่ 1.425 3.6 Gh ครับ พอเพียงโฮ่ะๆ

Comment

1.3 @ 3.2 คับ +_+
                    แรงๆแบบเย็นๆ
                    ว่าแต่คนที่อัด 1.5 ขึ้นไป ไม่ร้อนกันหรอคับ

Comment

Originally posted by bittersweet View Post
                      1.3 @ 3.2 คับ +_+
                      แรงๆแบบเย็นๆ
                      ว่าแต่คนที่อัด 1.5 ขึ้นไป ไม่ร้อนกันหรอคับ
                      ทำระบบระบายความร้อนดีๆ มันไม่ร้อนเท่าไหร่หรอกครับ ^^

ของผมตามลายเซ็น Full 45 เอง ห้องไม่แอร์ ^^
                      Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                      ของผมไฟ 1.8 ครับ
                      ถ้าบูตจากไฟ 2.0 ได้ก็จะเอาครับ อิอิ
                      เล่นไฟสูงขนาดนี้ สงสัยชอบสาวๆ ไฟแรงสูงแน่เลยนะลุง

ไม่กลัวมันแต๊บบ้างเหรอครับ ไฟแรงโพด

Comment

Originally posted by akiTheCrepe View Post
                        เล่นไฟสูงขนาดนี้ สงสัยชอบสาวๆ ไฟแรงสูงแน่เลยนะลุง
                        ไม่กลัวมันแต๊บบ้างเหรอครับ ไฟแรงโพด
                        ไม่ต้องเรียกผมว่าลุง เรียกผมว่า น้องดีกว่า
                        ไม่อยากแก่

Comment

1.5 v . ครับ Q6600 GO 2.4@3.6

30 องศาครับ ห้อง แอร์

Comment

5.3 ไฟรวมกัน 4 core งับ
                            อิอิอิ เนียนไหม

Comment

Originally posted by ping0168 View Post
                              1.5 v . ครับ Q6600 GO 2.4@3.6

30 องศาครับ ห้อง แอร์

เห็นของท่านแล้วเริ่มสงสัยแล้วว่าของผมมันปกติไหมเนี่ย Q6600 G0 2.4@3.6 Vcore 1.450

ใช้ Ultra 120 Extreme ทำไมมันเริ่มที่ 45 องศา ห้องแอร์เหมียนกัน

หรือว่าจะเปิดแอร์ไม่แรงหว่า

Comment

Working...
                              X