Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะขาย X2 3800+ 939 จะได้ซักกี่บาทอ่ะครับตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะขาย X2 3800+ 939 จะได้ซักกี่บาทอ่ะครับตอนนี้

เล่นที่ 2.8 ไฟ 1.376 OnAir ห้องร้อนปิดเคสนิ่งๆ

ถามดูก่อนนะ ถ้าราคาพอทำใจได้ก็คงขายอ่ะครับ

ปล.ใช้ Heatsink Coolermaster Hyper 48 ครับ
    Attached Files

ประมาณนี้ครับท่าน

http://forums.overclockzone.com/foru...highlight=3800

ประกันเหลืออาจได้เปรียบงับ

Comment

ซิงค์สวยดี นี่ครับ หาซื้อได้ที่ไหน แล้วราคาเท่าไหร่ ครับ

ซิงค์ CPU นะ อ้อ แล้วใช้กับ AM2 ได้เลยใช่มั๊ยครับ

มันเย็นลงกว่า Stock fan มากรึป่าว

คือผมเห็นว่า ขนาดมันกำลังดี ไม่ใหญ่เทอะทะจนเกินไป น่ะครับ
      Last edited by XP_armor; 23 Dec 2007, 18:02:28.

Comment

เครื่องท่านนี่ลากฝุ่นฉิวเลยนะงับ อุ้ย ... ย้อเย่น ย้อเย่น

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
          ซิงค์สวยดี นี่ครับ หาซื้อได้ที่ไหน แล้วราคาเท่าไหร่ ครับ

ซิงค์ CPU นะ อ้อ แล้วใช้กับ AM2 ได้เลยใช่มั๊ยครับ

มันเย็นลงกว่า Stock fan มากรึป่าว

คือผมเห็นว่า ขนาดมันกำลังดี ไม่ใหญ่เทอะทะจนเกินไป น่ะครับ

ซื้อมานานแล้วอ่ะครับ ประมาณสองปีได้ใช้มาตั้งแต่ Socket 754

ตอนนั้นซื้อมาประมาณ 1600 มั้ง

วันนั้นไปได้มาอีกตัวของล้างสต๊อกอ่ะครับ ได้มาพันนึง

ใส่กับ AM2 ได้อ่ะครับ แต่มันจะเรื่องมากหน่อย เพราะว่าขายึดมันเป็นแบบ 478 อ่าครับ ต้องไปหาซื้อขายึดล๊อก AM2 ของ Thermalright มาใส่ อีกตัวที่ได้มาผมกะเอาไปใช้กับ X2 Black Edition 5000+ 3.2 Ghz ไฟ 1.4 ลองกับซิงค์ Athlon 64 3200+ ของ 939 ที่ตอนช่วงแรกที่มาขายในไทยมันเป็นฐานทองแดงคลีบอลูแล้วใช้ได้อ่ะครับ คิดว่า Hyper 48 คงเอาอยู่ครับ

ก็เย็นกว่าชิงค์เดิมเยอะครับ เย็นกว่าซิงค์ Heatpipes ของ Opteron Dual Core 939 อีกอ่ะครับ

Comment

Originally posted by mammothxp View Post
            เครื่องท่านนี่ลากฝุ่นฉิวเลยนะงับ อุ้ย ... ย้อเย่น ย้อเย่น
            มีเยอะกว่านั้นอีกครับ

บ้านผมมันอยู่ตรงข้ามที่เค้าขายวัสดุก่อสร้างครับ ทำใจ มีแบบเยอะกว่านั้นอีกครับ อิอิ

Comment

ขายลองโทรมาคุยคับ 089-4548760 อาร์ทคับ

Comment

pm ราคามาหน่อยครับ สนใจ

Comment

เจ๊กยิ้ม

Comment

Working...
                  X