Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกียวกะ Dual - core & mainboard

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกียวกะ Dual - core & mainboard

mainboard Asus P5GD-1 Pro Socket 775 สามารถใช้กับ P.D 945 (3.4) ได้ไหมค่ะ

ไม่เเน่ใจว่ามันลองรับ CPU แบบ dual- core หรือปล่าว น่ะค่ะ

บอร์ดตัวนี้ใช้ได้แค่ P4 ครับ ใช้กับพวก dual-core ไม่ได้

Comment

Originally posted by Zyth View Post
      บอร์ดตัวนี้ใช้ได้แค่ P4 ครับ ใช้กับพวก dual-core ไม่ได้
      ตามนั้นครับ

Comment

ไม่ได้นะครับ เพราะบอร์ดตัวนี้ใช้ chipset i915
        ต้อง i945 ขึ้นไปนะครับ ถึงจะใส่ PD ได้

Comment

ต้องชิปเซ็ต 945 ขึ้นไปครับ
          ถ้าเอาไปใส่ 915 ได้งมปัญหากันตาแตกละครับ

Comment

ใช้ได้ครับ....

แต่ใช้เป็นที่วาง cpu เฉยๆ นะ .....

Comment

ทำไมผม ใช้มันไปซื้อโอเลี้ยงไม่ได้อ่า

Comment

โอ้-หน-ละ ดูท่ายิง บ้านผมมันช่วยถูบ้าน กวาดพื้นอยุ่เล้ยยย

Comment

Working...
                X