Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยคร้าบบบ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยคร้าบบบ!!

เอ่อ คอมผม สเปคตามนี้อ่ะห่ะ
    AMD X2 4400+
    HDD 250G
    RAM 2 G COSAIR
    VGA GEFORCE 8600GT WINFAST
    M/B M2N-E
    อยากทราบว่า เครื่องสำรองไฟนี่ต้องเลือกซื้อยังไงอ่ะครับ ยี่ห้อไหนดี ลำโพงด้วยยยน่ะะ

ขอบคุณค้าบบ

Syndrome APC ก็ดีครับ

อยู่ดูแค่ VA นะครับ ดู Watts ด้วยครับ

Comment

ยี้ห้อนี้แหละครับ 5-700 ราคาประมาณ 2000 นิดๆ ก็พอแล้วครับ

Comment

เอ่อ แล้ว watt นี่ ดูจากตรงไหนเหรอครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by RCDC View Post
          เอ่อ แล้ว watt นี่ ดูจากตรงไหนเหรอครับ ขอบคุณครับ
          ส่วนใหญ่เค้าจะบอกไว้ครับ

Comment

ง่า ขอโทษที่นะครับ แต่ไม่ทราบจริงๆอ่า มันบอกไว้ตรงไหนเหรอ ที่พาวเวอซัพพลายอ่ะนะ?? ขอบคุณมากเลยย

Comment

Working...
            X