Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5K-C เป็นไงบ้างครับ น่าเล่นไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5K-C เป็นไงบ้างครับ น่าเล่นไหมครับ

ตอนนี้ใช้ EP35-DS3R แต่ชอบ P5K-C เพราะมันเป็นสีดำ

ถ้าจะเปลี่ยนไปใช้จะคุ้มไหมครับ หรือรอ P45 ดีกว่าครับ

P5Q ดีกว่าราคาเกือบๆกัน จ่ายไฟ 8 เฟส ใหม่กว่าเห็นๆ

Comment

Originally posted by fak View Post
      P5Q ดีกว่าราคาเกือบๆกัน จ่ายไฟ 8 เฟส ใหม่กว่าเห็นๆ
      รอของใหม่ออกก่อนแล้วค่อยว่ากันครับ ใกล้ๆ แล้วละครับ

Comment

ผมก็คิดว่าน่าจะเล่น P5Q ไปเลยครับ ดีกว่าทุกอย่างเลย ราคาตอนนี้ 4500 ได้

Comment

Originally posted by ViewExtreme View Post
          รอของใหม่ออกก่อนแล้วค่อยว่ากันครับ ใกล้ๆ แล้วละครับ
          ออกแล้วครับ busitek jedi

Comment

p5Q ขายตามร้าน และ เมื่อวานไป เดิน มา

งุงิ 6000ก่าๆ

Comment

รุ่นนี้ดีครับ ใช้อยู่ บอร์ดไม่ร้อน ไม่เกิน 40 ครับ ถ้าเกินก็นิดหน่อย

DDR2 Max 8 GB

DDR3 Max 4 GB

ครับ

Comment

Originally posted by Foralive View Post
                p5Q ขายตามร้าน และ เมื่อวานไป เดิน มา

งุงิ 6000ก่าๆ

มั่วนิครับ

p5Q pro p45 ich10R

tkcom ขายปะมาน 4800 เอง

Comment

Originally posted by tonzakung View Post
                  ผมก็คิดว่าน่าจะเล่น P5Q ไปเลยครับ ดีกว่าทุกอย่างเลย ราคาตอนนี้ 4500 ได้

ช่ายครับ

เหนด้วย

Comment

แต่ชิพ P45 มันรับ CF แค่ 8x+8x เองนะคับ

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
                      แต่ชิพ P45 มันรับ CF แค่ 8x+8x เองนะคับ
                      มันก็ดีกว่า P35 อยู่ดีคับแต่มันจะร้อนอ่าไม่ไหวกับการโหลดบิต

Comment

ดีกว่า p35 ยังไงเหรอครับ อยากรู้ครับ ไม่มีความรู้เลยครับ

Comment

Working...
                        X