Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gview Silver Max 400W มันวัตต์แท้ไหม ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gview Silver Max 400W มันวัตต์แท้ไหม ?

ดูในเว็บเห็นบอกเป็นวัตต์เต็มแล้วราคาแค่ 950 !!!><

Gview พังง่ายครับ งบเท่านั้นมอง DeLux ดีกว่า

ไม่ก็ Enermax 350w, 370w มือสอง

Comment

วัตต์ไม่เต็มครับ

Comment

Originally posted by woo_woo View Post
        ดูในเว็บเห็นบอกเป็นวัตต์เต็มแล้วราคาแค่ 950 !!!><
        ผมว่าไม่เต็มแน่ๆครับ แพงกับสายครับ

Comment

ติดเคสเล่น DELUX ดีกว่า

Comment

ถ้าติดมากับเคสน่าจะเก๊หมดนะ แต่ถ้าแยกขายก็ต้องมาดูอีกที
            ไม่มีคนมาเทสให้ดูซะด้วยสิ ยี่ห้อนี้

Comment

Delux จะดีกว่าคับ

Comment

Deluxe รุ่นใหม่อะครับ 500W เป็น Active PFC (เค้าโฆษณาว่างั้น) 1590 บาท

Comment

ไม่เต็มหรอกคับ PSU ราคาแค่นี้...DELUX ก็ไม่เต็ม..ขึ้นอยู่กับว่า SYSTEM ของคุณมันขนาดไหน..แล้วจะเอา
                  PSU ราคาแค่นี้ไปเสี่ยง...คุณคิดว่าคุ้มป่าวล่ะคับ.....

Comment

Working...
                  X