Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหูฟัง ร้านเกมทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหูฟัง ร้านเกมทีคับ

งบ 500 เกินได้นิดหน่อยคับ ขอเป็น Creative พอได้มะคับ งบเท่านี้ ขอบคุณทุกท่านคับ

oker อันละ 100กว่าบาทพอมั้งครับ ใครมาเล่นมั้งก็ไม่รู้ ทำเจ๊งกันพอดี เน้นจำนวนเอาผมว่า

Comment

ผมว่าเอาถูกๆๆ ดีกว่า
      แนะนิดนะ ทำตัวต่อไว้ให้ลูกค้า นำหูฟังมาให้เองด้วยก็ดี คนที่เล่นร้านประจำ บางทีก็อยากได้ หูฟังที่ถูกใจ หรือ มีหูฟังเป็นของตัวเอง อยู่แล้ว อย่างเช่นผม ชอบไปเล่นร้านมั่ง เปลี่ยนบรรยากาศ ไปเล่นร้านใช้หูฟัง ร้าน ไม่ถูกใจ แต่มี ของตัวเอง อยากเอาไปใช้ แต่ ที่ต่อมันอยู่หลังเคส เอาไปใช้เองไม่สะดวก

Comment

ปรกติร้านเกมส์เค้าไช้ถูกๆกันครับ เพราะมันพังง่าย แล้วก็ไม่มีชาว hi-fi มานั่งเล่นบ่อยๆ คงไม่เน้นเรื่องเสียงเท่าไหร่ครับ

แต่ถ้าจะเอาครีทีฟจริงๆ เห็นมีเฮดเซตของ Creative มีไมล์ด้วย ขายอยู่ที่ร้าน อมร ราคาอัรละ 3xx บาทครับ น่าจะพอไช้ได้นะผมว่า

Comment

ไปโกยๆของการบินไทยแถวบ้านหม้อ-คลองถมก็ได้นี่คับ

Comment

Originally posted by siwarut View Post
            ไปโกยๆของการบินไทยแถวบ้านหม้อ-คลองถมก็ได้นี่คับ
            เง้อ

ซื้อไปหลายๆๆรุ่น ให้ลุกค้าได้เลือกดีก่าไม อิอิ เดียวไม่มีคนเข้าร้านนะ

บางเกมส์ ขอแค่ได้ยินเสียง ก้ใช้ได้ แต่ SF SA Audition Hip stre.. จำเป็นอย่างมาก ที่ควรจะมี หูฟัง ที่ ดีดีๆหน่อย ไม่งั้นไม่ได้ อารม

Comment

หูไรก็ได้มั้ง

Comment

ลำโพง เล็ก ๆ ราคาถูกดีกว่าครับ ร้านอาจจะเสียงดังหน่อย แต่ดีกว่า หาหูให้ลูกค้่าเล่นครับ
                ที่สำคัญ ลูกค้าส่วนใหญ่ ใช้ของไม่ถนอมเลย ค่อนข้างจะพังง่าย ผมว่ามันจะไม่คุ้มที่จะต้องซื้อเปลี่ยนบ่อย ๆ

Comment

Working...
                X