Announcement

Collapse
No announcement yet.

Flash bios Sapphire HD3870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Flash bios Sapphire HD3870

ผมลองแฟลชแล้วครับเป็น 875/1250 เข้าวินส์มาแล้วค้างเลยครับ บ้างทีเข้าวินส์ได้ รัน3dmark แล้วค้างเลย อยากรู้ว่าใคร flash bios แล้วใช้งานได้บ้างครับ แล้วการ์ดตัวนี้ oc ได้เท่าไหร่อะครับ ตอนนี้ flash มาใช้ default เหมือนเดิมใช้ได้ปกติ(oc นิดหน่อย)

ลองหาค่าที่มันไม่ค้าง น่าจะซัก 850

Comment

Originally posted by jackson View Post
      ลองหาค่าที่มันไม่ค้าง น่าจะซัก 850
      ลองแล้วครับ 850 ไหวแต่ไม่นิ่งอะครับ

Comment

Working...
      X