Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา PES 2009 ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา PES 2009 ช่วยทีครับ

ลง pes 2009
    จะมีปัญหาตอนก่อนเริ่มเกมเตะ แล้วก็ตอนที่กดปุ่ม start หยุดเกม
    มันจะเด้งออกมานอกเกม ต้องกดตรง toolbar เข้าไปเล่นต่อตลอด
    เปลี่ยนตัวแต่ละทีลำบากมาก เด้่งตลอด เป็นเพราะอะไรครับ
    ลองลงใหม่ก็แล้ว ยังไม่หายอีก

ใช้ HD3650 Sapphire นะครับ

ช่วยแก้ปัญหาทีครับ

ทำใจครับ มันเป็นบักที่เกิดจาก patch

Comment

Originally posted by xtoyou View Post
      ทำใจครับ มันเป็นบักที่เกิดจาก patch
      ขอบคุณครับผม

แต่ผมเป็นคนลงเองกับมือให้กัีบเครื่องเพื่อนผมอีกเครื่อง ไม่มีปัญหานี้เลยนะครับ
      น่าจะเป็นที่จุดอื่นรึป่าวครับ ใครพอทราบช่วยแนะนำทีครับ

ลงเกมใหม่ก็ไม่หาย ลงวินใหม่ก็ไม่หาย

Comment

..

Comment

Working...
        X