Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาโต๊ะคอมเรียบ ๆ ขนาด 60-80cm x 180cm มีที่ไหนแนะนำได้บ้างไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาโต๊ะคอมเรียบ ๆ ขนาด 60-80cm x 180cm มีที่ไหนแนะนำได้บ้างไหมครับ?

อยากหาโต๊ะคอมเรียบ ๆ มาใช้ในห้องนอน ขนาด 60-80cm x 180cm จะไปหาซื้อ หรือสั่งทำได้ที่ไหนบ้างครับ?

กับจะหาขายึดจอ LCD แบบที่เป็นโช้คแก๊ส ได้ที่ไหนบ้าง??? (PCResource เช็คในเว็บมี พอสั่งไปบอกของหมด)

ขอความช่วยเหลือด้วยครับ

^_^

...

Comment

มันไม่ไช่ฮาร์ทแวร์

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
        มันไม่ไช่ฮาร์ทแวร์

Comment

โต๊ะคอมเหร่อครับ

พวก ตามห้างที่มีขายแผนกเฟอร์นิเจอร์อ่ะครับ

หรือไม่ก็พวก ร้านขายเฟอร์นิเจอร์

ตามห้างหรือตามร้านทั่วไป

ตามตลาดก็มีครับ

เลือก ๆ ดู

โฮะๆ

Comment

มันก็เรียบทุกโต๊ะนะคับ

ไม่ค่อยมีที่ทำออกมาเป็นขรุขระหรอกคับ มันวางของลำบาก (ฮิๆ)

Comment

Originally posted by nice2nou View Post
              มันก็เรียบทุกโต๊ะนะคับ

ไม่ค่อยมีที่ทำออกมาเป็นขรุขระหรอกคับ มันวางของลำบาก (ฮิๆ)
              อ่าวๆ ... พูดแบบนี้มันกวน จขกท นี่หว่า...

แนะนำไปซื้อโต๊ะราคาถูกๆ แล้้วเอาเตารีดมารีดครับ.... รับรองเรียบๆ แน่นอน

Comment

0_o แต่ละคำตอบ!!!

ไม่เป็นไรครับ ผมไปหาของผมเองก็ได้

T-T

Comment

Working...
                X