Announcement

Collapse
No announcement yet.

S41-310 กะ Turbo Mem

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S41-310 กะ Turbo Mem

พอดีจะได้ตัว 1g มาใช้กะ S41-310 ครับ
    ไม่ทราบว่ามีใครใส่มั่งคับ
    ใช้กะ Win7 64 bit คับ
    ขอบคุงคร้าบ

ใช้กันเยอะนี่สั่งกะท่านเอกdata_db2 ไง

Comment

Originally posted by saksith View Post
      ใช้กันเยอะนี่สั่งกะท่านเอกdata_db2 ไง
      เลิกนำเข้าแล้วคับ นี่ก็กะลังตอดๆ ท่าน Data อยู่ ฮิๆเห็นมี 4g ตัวนึง

Comment

Originally posted by ballnuclear View Post
        เลิกนำเข้าแล้วคับ นี่ก็กะลังตอดๆ ท่าน Data อยู่ ฮิๆเห็นมี 4g ตัวนึง
        ขานี้เขามีแต่ของดีๆ อิอิ ลองไปซุ่มดูแถวcommanshopดูดิ

Comment

Originally posted by saksith View Post
          ขานี้เขามีแต่ของดีๆ อิอิ ลองไปซุ่มดูแถวcommanshopดูดิ
          ช่ายๆ มีเยอะแยะคับ ฮิๆ

Comment

ไม่มี Driver ของ Win7 เลยอดใช้

ขายทิ้งซะเลย

อิอิ

Comment

Originally posted by thefast View Post
              ไม่มี Driver ของ Win7 เลยอดใช้

ขายทิ้งซะเลย

อิอิ
              อ้าวซวยเลยผม Win7 x64 ซะด้วย Driver Vista ใช้ไม่ได้หรอคับ

Comment

Originally posted by ballnuclear View Post
                อ้าวซวยเลยผม Win7 x64 ซะด้วย Driver Vista ใช้ไม่ได้หรอคับ
                เป็นตัว 4GB เปล่านี่ อิอิ เอามาขายต่อผมได้น้า เหอๆๆ

Comment

Originally posted by mr.aof View Post
                  เป็นตัว 4GB เปล่านี่ อิอิ เอามาขายต่อผมได้น้า เหอๆๆ
                  ของผม 1g คร้าบ ตัว 4g หาม่ายได้ แต่เครียดจิงๆ ถ้าใข้กะ Win7 ม่ายได้

Comment

ของผม 1g คร้าบ ตัว 4g หาม่ายได้ แต่เครียดจิงๆ ถ้าใข้กะ Win7 ม่ายได้
                    ใช้ไม่ได้ ครับ ลองแล้ว เคยใช้ตัว 1 GB แต่ก้อขายไปแล้วเพราะ ปัญหาเรื่อง Driver

ไปแรงด้วยอย่างอื่นดีก่า ครับ

อิอิ

Comment

Originally posted by thefast View Post
                      ใช้ไม่ได้ ครับ ลองแล้ว เคยใช้ตัว 1 GB แต่ก้อขายไปแล้วเพราะ ปัญหาเรื่อง Driver

อิอิ
                      ใช่ซิ ไม่แรงได้ไง เล่นเปลี่ยน CPU เลยนี่น่า ไวแล้วอิจฉา อิอิ

Comment

อิอิ
                        วันนี้ก้อไปลองมาครับ เห็น แต่ลง driver ไม่ได้ แค่ใช้ ready boot ได้ก็ยังดี แต่ก้อไม่ได้
                        กะลังจะเมลไปถาม intel ว่าจะมีปล่อย driver สำหรับ Win7 x 64 ป่าว
                        ถ้ามีก้อจะซื้อเก็บไว้คับ ของหายาก ฮิๆ

จะว่าไปตอนนี้มานก้อเร็วไช้ได้นะคับ เปิดเครื่อง ตั้งแต่กดปุ่ม power ถึง Hdd หยุดวิ่ง ก็ไม่เกิน 30 วิ
                        ส่วนปิด จนไฟดับหมดทุกดวงก็ไม่เกิน 15 วิ

Comment

Originally posted by mr.aof View Post
                          ใช่ซิ ไม่แรงได้ไง เล่นเปลี่ยน CPU เลยนี่น่า ไวแล้วอิจฉา อิอิ
                          น่าอิจฉาเค้าใส่ได้ตัวแรงๆ ก่าเราทั้งนั้น เรยง่า ไอ้เรามันแค่ T9500 L3ก้อม่ายมี

Comment

น่าอิจฉาเค้าใส่ได้ตัวแรงๆ ก่าเราทั้งนั้น เรยง่า ไอ้เรามันแค่ T9500 L3ก้อม่ายมี
                            นั้นมาอีกคนล่ะ อิอิ ตอนนี้กำลังคิดขาย NB เอา PC อยู่แล้วนี่.... อิอิ จอให้เล็กไป หุหุ

Comment

Working...
                            X