Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังจะถอย 9600GT ของ EVGA อะครับเลยอยากถามว่า...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังจะถอย 9600GT ของ EVGA อะครับเลยอยากถามว่า...

EVGA GeForce 9600 GT DDR3 512MB

กำลังจะถอย 9600GT ของ EVGA อะครับเลยอยากถามว่า...
    มันทนไหมอะครับ
    ประสิทธิภาพเมื่อเทียบกับยี่ห้ออื่นๆๆละครับ
    ประสทธิภาพในการ OC
    แล้วก็เรื่องของประกันอะครับ (เวลาเครมของนานไหมครับ)

ปล. ขอบคุณครับ

ขอขุดนะครับ

Comment

EVGA ทนครับ เห็น lot ใหม่มา ขอบอก(ซิ้งค์กากมาก เห็นแล้วร้องเลย) เล็กเวอร์ ห่วยกว่าซิ้งค์ 9400GT อีก เป็นอลูมิเนียม เล็กๆ แต่ถ้าซิ้งค์ตัวเก่า ok เลยครับ

Comment

เพิ่มเงินเอา 4770 โลก

Comment

Originally posted by kingmax View Post
          EVGA ทนครับ เห็น lot ใหม่มา ขอบอก(ซิ้งค์กากมาก เห็นแล้วร้องเลย) เล็กเวอร์ ห่วยกว่าซิ้งค์ 9400GT อีก เป็นอลูมิเนียม เล็กๆ แต่ถ้าซิ้งค์ตัวเก่า ok เลยครับ
          ซิ้ง ใช่ตัวที่อยู่ในเวป TK ปะครับ

หรือ

ตัวนี้เป็นแบบ low power นี่หว่า
          Last edited by HeavenSaber; 7 May 2009, 08:30:42.

Comment

Originally posted by HeavenSaber View Post
            ซิ้ง ใช่ตัวที่อยู่ในเวป TK ปะครับ

หรือ

ตัวนี้เป็นแบบ low power นี่หว่า
            นั้นแหละครับ ตามรูปเลย ตัวล่าง มันปรับปรุงไม่ต้องเสียบไฟเพิ่ม แต่โดนลดความเร็วไปหน่อย แต่ร้อนโคตรๆ พอดีตอนนี้ฝึกงานร้านคอม เลยจับเทส แอร์ที่ห้าง ลอยบอร์ด อุณหภูมิ อยู่ที่ 80 ครับ ถ้าห้องไม่แอร์ จะขนาดไหนหนิ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
              นั้นแหละครับ ตามรูปเลย ตัวล่าง มันปรับปรุงไม่ต้องเสียบไฟเพิ่ม แต่โดนลดความเร็วไปหน่อย แต่ร้อนโคตรๆ พอดีตอนนี้ฝึกงานร้านคอม เลยจับเทส แอร์ที่ห้าง ลอยบอร์ด อุณหภูมิ อยู่ที่ 80 ครับ ถ้าห้องไม่แอร์ จะขนาดไหนหนิ
              ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับๆ

ขอถามเรื่องฝึกงานนิดนึง ผมก็อยากฝึงงานด้านนี้เหมือนกัน
              เลยอยากถามว่า
              ต้องเสียตังหรือ อะไรหรือป่าวครับ(เพราะเราไปเอาความรู้จากเค้า)

Comment

Originally posted by HeavenSaber View Post
                ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับๆ

ขอถามเรื่องฝึกงานนิดนึง ผมก็อยากฝึงงานด้านนี้เหมือนกัน
                เลยอยากถามว่า
                ต้องเสียตังหรือ อะไรหรือป่าวครับ(เพราะเราไปเอาความรู้จากเค้า)
                ไม่เสียหรอกครับ มีแต่เราไปช่วยเค้า เค้าก็สบายมีคนช่วยเยอะขึ้น แต่เราอาจจะไม่ได้เงินค่าเหนื่อยหรือบางร้านอาจจะให้ ต้องลองดูครับ แต่ไม่มีเสียเงินคับ

Comment

กำลังสนใจตัวนี้พอดี เห็นถูกดี ว่าแต่มันไม่เวิร์คหรอ

ไม่แรงเท่าไหร่ ใช่ปะ แล้ว ถ้าซื้อมา เอามาเปลี่ยนซิงค์ ได้มะ

9600 เล่นยี่ห้อไหน ทน แรง เย็น แนะนำหน่อยสิ

Comment

ราคานี้ เพิ่ม 500เอา HD4770 ครับ อิ อิ

Comment

4770 มาเนีย มาอีกละ

กลัวปัญหา เรื่องไดร์เวอร์ กะ เกมส์ ออนไลน์ น่ะสิ

Comment

Originally posted by Pongneng2007 View Post
                        กำลังสนใจตัวนี้พอดี เห็นถูกดี ว่าแต่มันไม่เวิร์คหรอ

ไม่แรงเท่าไหร่ ใช่ปะ แล้ว ถ้าซื้อมา เอามาเปลี่ยนซิงค์ ได้มะ

9600 เล่นยี่ห้อไหน ทน แรง เย็น แนะนำหน่อยสิ
                        โดนลดความเร็ว แต่โดนลดไม่เยอะครับ ซื้อมาเปลี่ยนซิ้งค์ก็น่าจะได้ครับ ตัวนี้น่าจะประหยัดไฟขึ้น ไม่ต้องเสียบไฟเลี้ยง แต่ซิ้งค์เดิมขอบอกห่วยมาก

Comment

9600GT ผมว่ามันก็ใชได้อยู่นะครับปรับสุดๆเยาะมันก็กระตุกนะแต่ต้องสังเกตุพอสมควรละซื้อต้อนนี้ก็ยังใช้อีกพักใหญ่นะผมว่า

Comment

Working...
                          X