Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีบล็อกนำของพี่ไทยทำเองขายมั่งไหมงะพี่บอกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีบล็อกนำของพี่ไทยทำเองขายมั่งไหมงะพี่บอกที

พี่คับผมเคยเห็นมีขายอะอยากได้แต่ตอนนี้หาไม่ได้งะบอกหน่อยมีขายไหม

รู้สึกว่าจะมีของ x-cooling อ่ะ ถ้าจำไม่ผิดนะ แต่เวปปิดไปแล้วสงสัยขายไม่ดี

Comment

มีอ่ะมี...แต่ หายาก เหมือนๆ จะเลิกทำไปแล้ว

Comment

ผมก็เคยอุดหนุดของเค้าอยู่คับ

ก็ถือว่าokในระดับราคา

แต่ตอนนี้ไม่ได้ใช้แล้ว

เพราะขี้เกียจดูแลรักษาคับ

อิอิ......ให้ยืมลองเทสก็ได้คับ

ปล.เป็นam2นะคับ

Comment

ทำเองเลยครับ ถ้าไม่ซับซ้อนแบบที่ผมทำ น่าจะไม่แพงมาก(มั้ง)

Comment

ทำเองได้ความภูมิใจนะครับ แต่ ต้นทุนสูงอย่างแน่นอน ไม่ต้องสงสัย ผลที่ได้จะดีหรือเปล่าขึ้นอยู่กับ การออกแบบ
            และการคำนวนที่ มีเหตุผลอย่างสมบูรณ์นะครับ ยุ่งยากพอสมควรครับ สุดท้าย เหนื่อย โค-ตะ-ระ ครับ เพราะต้องทำ
            การแก้ไขปรับแต่งอย่างแน่นอนครับ ( ถ้าเริ่มทำใหม่หรือเริ่มทำครั้งแรกนะครับ ) สุดท้ายสู้ครับ ถ้าคิดจะทำอย่าถอย
            ครับ เอาใจช่วย นะครับ อิอิอิอิอิ

Comment

ผมจะทำขายอยู่เนี้ย เจอกัน 2008
              Attached Files

Comment

Originally posted by arashi_989 View Post
                ผมจะทำขายอยู่เนี้ย เจอกัน 2008
                ขอปี 2018 เลย ไอ้น้อง

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=77112

ที่ arashi_989 โพสนี้เหมือนของท่านนี้เลย คนเดียวกันป่าวหวา

Comment

แจ่มๆ

Comment

ทำเองเลยครับสะใจเเต่ถ้าเชือมไม่ดีงานนี้ได้เจิมเครื่องใหมเเน่นอน

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
                        http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=77112

ที่ arashi_989 โพสนี้เหมือนของท่านนี้เลย คนเดียวกันป่าวหวา
                        ประหวัด อาราชิ รู้ๆ กันอยู่ครับ
                        GLORIOUS PC MASTER RACE
                        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

สนจัยป่าวคับผมทำ2200-looksee19@hotmail.com

Comment

Working...
                          X