Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนวิธีโหลดบิตหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนวิธีโหลดบิตหน่อย

ช่วยสอนวิธีโหลดบิตหน่อยว่าเขาโหลดกันยังไงแล้วโหลดที่ไหน

ลองเช็ค ข้อความส่วนตัวครับ ผมส่งลิ้งค์ไปให้แล้ว

ส่วนโหลดอย่างไร ลองอ่านบทความในเวปที่ส่งให้ครับ ^^

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

งงง

Comment

0.0
          คือ พอกดลิ้งคไปที่เวปที่ ส่งให้ ต้องสมัคร สมาชิกก่อน น่ะครับ ก่ะ สมัครเข้าไปแล้วลอง อ่านดูอ่าครับ งงไม๊ >.<

Comment

เวลาโหลดอย่าลืมติดสตรัทปรับเกลียวด้วยล่ะ
            อิอิ แอบมาป่วนห้องอื่นบ้าง

Comment

ขอมั่งคั[ท่าน Colingpowder

Comment

ยังจะมีใครแนะนำให้หน่ยได้ไหมครับ
                อยากรู้เหมือนกัน
                ช่วยหน่อยคับ

Comment

ขอด้วยครับพี่ผมอยากศึกษาได้ยินมานานแล้วคำว่าโหลดบิตเนี่ย

Comment

^^
                    คุณ isabella
                    คุณ thanincom23
                    คุณ M71
                    เช็ค PM ครับ <-------------- ยืมสำนวน ท่าน JOB Areyo มา อิอิ

ส่งลิ้งค์ไปให้แล้วครับ
                    ไฟล์ยังไม่เยอะนะครับ เวปเพื่งเปิดไม่นาน แต่ เพื่อนๆ ในนั้น ใจดีครับ ^^

Comment

ผมขอด้วยคับ ใช่มั่วๆยังงงอยู่ โหลดเสร็จแล้วไปกด เริ่ม มันดันไปเริ่มโหลดใหม่ งงๆ-*-

Comment

0.0
                        คุณ gumiru เช็ค PM ครับ <-------------- ยืมสำนวน ท่าน JOB Areyo มา อิอิ

Comment

Originally posted by colingpowder View Post
                          0.0
                          คุณ gumiru เช็ค PM ครับ <-------------- ยืมสำนวน ท่าน JOB Areyo มา อิอิ
                          ระวังเจ้าของสำนวนมาเอาคืนนะยุ

Comment

ขอด้วยคนครับคุณColingpowder โปรแกรมลงไว้แล้วแต่ยังใช้ไม่เป็น? ..ว้า..แย่จัง

Comment

พอเเนะนำเวบบิตของไทยได้มั้ยครับว่ามีไรบ้างนอกจากbitthailandเพราะเวบนี้ผมไปสมัครสมาชิกไม่ได้ เขาไม่รับเเล้ว

Comment

Working...
                              X