Announcement

Collapse
No announcement yet.

นี่นี่ พี่พี่ที่รักช่วยผมหาไดร์เวอร์ YAMAHA DS1 หน่อยจิคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นี่นี่ พี่พี่ที่รักช่วยผมหาไดร์เวอร์ YAMAHA DS1 หน่อยจิคับ

พอดีไปรื้อลังของเก่าหลังห้องที่ไม่ได้ใช้แล้ว แล้วไปเจอ soundcard yamaha

เอามาลองก็ใช้ได้แฮะ แต่ไม่รู้ว่าเอาแผ่นไดร์เวอร์ไปไว้ไหน

วานพี่ๆที่รัก หาที่โหลดมาให้หน่อยนะค้าบ หวาดดีค้าบ ขอบคุณค้าบ

YAMAHA DS1x Native WDM
    Last edited by solver; 9 Mar 2008, 11:12:14.

ผมก็ใช้ yamaha

http://www.yamaha.co.jp/english/prod...-xg/dsxgxp.exe

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      ใจจ้า ขอบคุณคับ

ว่าแต่ว่า กระทู้นี้จบไวจังแฮะ

จะไม่มีใครมาต่อแล้วหรือค้าบ วังเวงน้า วิ้ววิ้ว
      Last edited by solver; 9 Mar 2008, 11:27:40.

Comment

Originally posted by solver View Post
        ใจจ้า ขอบคุณคับ

ว่าแต่ว่า กระทู้นี้จบไวจังแฮะ

จะไม่มีใครมาต่อแล้วหรือค้าบ วังเวงน้า วิ้ววิ้ว
        ได้คำตอบที่เคลียร์แล้ว คงไม่ต้องต่อแล้วครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
          ได้คำตอบที่เคลียร์แล้ว คงไม่ต้องต่อแล้วครับ
          และแล้วกระทู้นี้ก็จบลงที่ตรงนี้ครับ

ขอบคุณพี่ๆที่รักทั้งหลายที่ให้ความช่วยเหลือด้วยดีเสมอมา

ลาก่อนครับ ซิ๊กซิ๊ก.....

Comment

Working...
          X