Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียนถามท่านๆ ที่ใช้ Bigwater 735/745 อยู่ขะรับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียนถามท่านๆ ที่ใช้ Bigwater 735/745 อยู่ขะรับ

คือว่าช่วงนี้อากาศร้อน ship lost เลยน่ะครับ
    ก้อเลยมีโครงการจาถอย 735 มาช่วยเจ้า Venice ผมซักหน่อย

อยากจาถามท่านๆ ที่ใช้อยู่ว่า เท่าที่ใช้มานี่มีปัญหาอะไรบ้างมั๊ยครับ
    เพราะชุดน้ำของ Tt ก้อค่อนข้างมีชื่อเสีย(ง)ไม่น้อยเหมือนกัน (บล๊อคห่วย ปั๊มพังง่าย บลาๆๆๆ)
    ผมไม่ค่อยมั่นใจน่ะว่าง่ายๆ -*-

อ้อ อีกเรื่องนึง
    ท่านๆ ซื้อมาจากร้านไหนหรือครับ แล้วซื้อมาเท่าไหร่
    เท่าที่ search ดู เห็นได้ 735 มาราวๆ 3500 ก้อหลายคนอยู่เหมือนกัน
    อยากได้ของถูกมั่ง แหะๆๆ

แนะนำ ถ้าท่านมีงบ ไปคบ swiftech ครับ ทนดี และ แพงครับ สนใจ ติดต่อคนนี้เลย shikuva 0899193488

Comment

บล็อคมันไม่ค่อยดีจริงๆนั่นแหละครับ มาร้อนมากๆก็ถ่ายความร้อนไม่ค่อยทัน

Comment

อืม

Comment

Block มะดีอีกเสียงครับ ผมหนีไปใช้ Zalman WB 4 Gold แล้วครับ ช่วยได้เยอะ 5 c !!!

Comment

นอกจากเรื่องบล๊อคแล้ว ชิ้นอื่นๆ ก้อมะมีปัญหาอะไรใช่ป่ะครับ
            จาได้เก็บตังซื้อ Zalman มั่ง แหะๆ (เอ หรือจาเอาไปโมแบบใน Vmod ดีหว่า)

Comment

อย่างอื่นโอเคครับ ยกเว้น Block Cpu อย่างเดียวครับ +++

Comment

เรียนถามอีกนิดว่า ท่านติดไว้ข้างในหรือข้างนอกอ่ะครับ
                แล้วเวลาถอดเมนบอร์ดนี่ ต้องถอดออกมาทั้งยวงมั๊ยอ่ะครับ

Comment

ติดไว้ข้างไหนก็ได้ครับ ที่มันไม่เกะกะ (ของผมติดข้างใน ตรงพัดลมเคสหลัง) แน่นไปหมด แต่ก็ยังโอเคอยู่

เวลาถอด ต้องถอดหมด ถ้าติดด้านใน เพราะว่าถ้าไม่ถอด เวลาเอาบอร์ดออก จะติดหม้อน้ำ

Comment

Originally posted by ballboy View Post
                    แนะนำ ถ้าท่านมีงบ ไปคบ swiftech ครับ ทนดี และ แพงครับ สนใจ ติดต่อคนนี้เลย shikuva 0899193488
                    โอ้ว ท่านมีโฆษณาให้ อิอิ แต่ถ้าใจไม่รักจริง ไม่แนะนำให้เล่นของแพงๆคับ
                    เพราะการติดตั้งยุกยาก ยกเว้นอยากลอง TT ก็ดีในระดับราคาของมัน ผมไม่เคยบอกว่าห่วย
                    สำหรับราคานี้ แต่ถ้ามีเงินอยากได้เย็นๆ ไม่แนะนำให้เล่นคับ

Comment

อยากได้เย็นๆ ครับ แต่ไม่มีเงิน 55+

ตอนนี้ยังหาเงินเองไม่ได้ ก้อเล่นแค่นี้ไปก่อนหละครับ
                      ไว้เรียนจบ มีงานทำ คงได้หาอะไรหรูกว่านี้มาเล่น ^^

Comment

Working...
                      X