Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากปรับความเร็วพัดลมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากปรับความเร็วพัดลมครับ

พัดลมการ์ดจอผมวิ่งแค่ 31% เองครับ อยากปรับให้มันเรวขึ้นนะครับต้องทำยังไง ใช้ XFX 7600GT ครับ ขอบคุณครับ

ใช้โปแกรม Riva Tuner เข้าไปปรับ ตรง fan นะ

Comment

มันมีโปรแกรมโดยตรงเลยเหรอครับ ดีแหะ ไม่เหมือน ATI ต้องไป CCC เอง อิอิ

Comment

แง๊บๆ ....

Comment

ขอบคุณมากครับ ^_^

Comment

Originally posted by Jewel View Post
            มันมีโปรแกรมโดยตรงเลยเหรอครับ ดีแหะ ไม่เหมือน ATI ต้องไป CCC เอง อิอิ
            ATI ก็ใช้ Rivatuner ปรับได้เหมือนกันครับ หรือจะใช้ CCC ก็ได้ ผมว่าดีกว่าอีกนะ เลือกได้ 2 ทาง

Comment

Working...
            X