Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเครมที่ไหนได้เร็วสุด ประกัน ADVICE นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเครมที่ไหนได้เร็วสุด ประกัน ADVICE นะครับ

MB GA-M86SM-S2L ของผมใช้มาจะ 4 เดือน ช่อง เสียบ PCI ธรรมดาเสียทัง 2 ช่องเลยนะครับใช้การ์ดเสียงไม่ได้ ถ้าจะเครมเองไปที่ไหนดีครับส่งร้านที่ซื้อนานมาก ส่งแรมไปเป็นเดือน
    แนะนำที่นะครับ

เซียร์ชั้น 3 ครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      เซียร์ชั้น 3 ครับ
      ตามนั้น

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ตามนั้น
        กี่วันครับ

Comment

Originally posted by ToLdO View Post
          กี่วันครับ
          ที่นั้น คลังสินค้าของ Advice เลย นะ
          ชื่อร้าน Computer OK นะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ที่นั้น คลังสินค้าของ Advice เลย นะ
            ชื่อร้าน Computer OK นะ
            ขอบคุณมากครับ ไปตอนเย็นจะได้ไหมเนี่ย

Comment

หลัง กระทรวงสาธาราณ สุข น่าจะเร็ว เพราะ เป็น โกดัง เลย

Comment

Originally posted by ToLdO View Post
                กี่วันครับ
                แล้วแต่ อาการ แล้วแต่ของ

Comment

Working...
                X