Announcement

Collapse
No announcement yet.

???? ทำไงจะไล่ฟองอากาศออกจากระบบให้ได้หมดจดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ???? ทำไงจะไล่ฟองอากาศออกจากระบบให้ได้หมดจดครับ

และจำเป็นไหมที่ต้องไล่ให้หมดไม่เหลือเลยอะ
    นี่เปิดทิ้งไว้ชั่วโมงก่าแล้วยังมีติดตามสายอีกเยอะเลย(ไอ้ที่เกาะตามสายยาวนี่แหละไม่รู้จะไล่ยังไง)

ดีดสายยางครับ ไม่ถ้าไม่หมดก็บีบ/ปล่อยสายยาง สลับกันไปเลยๆครับ

Comment

เนี่ยดีดจนเริ่มเจ็บบนิ้วแระ แต่เริ่มน้อยลงเหมือนกัน จำเป็นไหมที่ต้องไม่ให้เหลือเลยอะ

Comment

Originally posted by angbua001 View Post
        เนี่ยดีดจนเริ่มเจ็บบนิ้วแระ แต่เริ่มน้อยลงเหมือนกัน จำเป็นไหมที่ต้องไม่ให้เหลือเลยอะ
        แปลว่าปั้มท่านอ่อนมากครับ ไม่รู้ปั้มแรงดันเท่าไรครับ ไม่จำเป็นท่านเล่นไปสะพัดเดี๋ยวก็หมดไปเองครับ

Comment

ไม่ต้องทำไรเลย เปิดทิ้งไว้มันก็หายไปเลยจบข่าวหงะ

Comment

ไม่ออกเหรอ

เอาปืนจ่อแล้วขู่มันเลยครับ ***จะออกไม่ออกไม่งั้นยิง
            หรือถ้าไม่ได้ผลต้องนี่เลนยครับ ข้าวสารเสก ????
            ถ้าไม่ได้ผลเอาหลอดดูด ออกมาเลยค้าบ

Comment

Originally posted by crazy_num View Post
              เอาปืนจ่อแล้วขู่มันเลยครับ ***จะออกไม่ออกไม่งั้นยิง
              หรือถ้าไม่ได้ผลต้องนี่เลนยครับ ข้าวสารเสก ????
              ถ้าไม่ได้ผลเอาหลอดดูด ออกมาเลยค้าบ

Comment

Working...
              X