Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเชิญร่วมงานเทสต์อำลาXFX 7900GSผมกันหน่อย อิอิ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเชิญร่วมงานเทสต์อำลาXFX 7900GSผมกันหน่อย อิอิ..

อิอิิอิ อีกไม่นานเจ้าการ์ด XFX 7900GS ผมจะมีอันจากผมไปสู่เจ้าของใหม่แล้ว เนื่องมาจากผมปันใจไปให้ 8800GT เรียบร้อยแระ (ว่าแต่ 8800GT นี่มันจะแรงสู้ 8600GT เทพจุติได้รึยังหว่า? - - เหอะๆ)
    ว่าแล้วก็ขอเทสต์อำลาให้ดูซะหน่อย ว่าอดีตของเคยแรงตัวนี้นั้น มันยังมีดีอยู่หรือไม่ อิอิอิ

แต่จะเทสต์กันเฉยๆก็กระไรอยู่ ผมก็เลยจะเทสต์การ์ดจอที่ค่า Default กับ Overclock สุดตรีน เทียบกันให้เห็นจะๆเลย ว่าเจ้าเพื่อนยากตัวนี้มีดีแอบแฝงอยู่แค่ไหน

นี่สเป็คคอมผมครับ ของกากๆ ลากไม่ไป..

ซีพียู

แรม

7900GS ความเร็วเดิมๆ

7900GS หลังโอเวอร์คล็อก (โปรดสังเกตความเร็วคอร์ อิอิอิ..)

มาเริ่มกันที่โปรแกรมแรกครับ 3DMark03

เดิมๆ

โอเวอร์คล็อก

3DMark05

เิดิมๆ

3DMark06

เิดิมๆ คะแนนก็งั้นๆ

หลังโอเวอร์คล็อก ดูกันครับ

AM3

เดิมๆ

เอิ๊กๆ เป็นไงครับ คะแนนที่ได้ ยังพอไหวไหมครับ แต่ยังครับ ยังไม่หมด เดี๋ยวมีคนหาว่าการ์ดรุ่นนี้เก่งแค่โปรแกรมเบนช์มาร์ก

งั้นเทสต์สุดท้าย ขอเทสต์กับเกม Crysis ก็แล้วกันครับ ให้รู้ไปว่าการ์ดตัวนี้จะเอา Crysis medium ไหวไหม เอิ๊กๆๆ

เดิมๆครับ

หลังโอเวอร์คล็อกครับ
    แรงไม่แรงไม่รู้เหมือนกัน รู้แต่เฟรมเรตพุ่งขึ้นมาอีกร่วม 11 เฟรม!!!

อิอิอิ หมดละก๊าบบบ มีอะไรก็ติชมกันได้ครับ ส่วนผมขอตัวไปนอนแล้วครับ พรุ่งนี้ต้องตื่นตั้งแต่หัวรุ่งเหมือนเดิม ขี้เกียจดีแท้.. ~ ~"
    Last edited by Farid1412; 18 Apr 2008, 00:53:58.

อิอิ ตั้งขายจนได้นะครับคุณหมอฟาร์จัง ^^

แถมมีคุณภาพอีกต่างหาก ให้ลูกค้าได้ดู ความเทพของสินค้าได้ หมดจด อิอิ

เอาไปเลย รางวัล พ่อค้าดีเด่น 555+

มาดันให้ๆ

Comment

79gsเหมียนกัล

คุุคุ

Comment

แรงดีครับ คุ้มค่าสุดบน DX9 แล้ว

Comment

ผมก็อำลาพรุ่งนี้เหมือนกัน 7900gs เนี่ย

ผมใช้มันคุ้มแล้วล่ะ คุ้มกว่า vga ตัวอื่นๆมากโขเลย

Comment

ลูกค้าสบายใจแน่ๆ.....ผ่านการเทสแล้วว่าไม่แต๊บ........อิอิ

Comment

ต่อไปจะฟาดฟันกับการ์ดตัวไหนต่อดีครับ 9600GTS หรือ X600 ดีไหมครับ อิอิ

Comment

แรงดีไม่มีตก

Comment

โอ้วววว สวยงามๆๆๆ

แต่ไม E6400 ของผมมันได้ CPU ของ AQUA เท่าๆเนเลยวะ-*-

สวยๆๆๆๆ

06 ผมได้ 5500 เอง-0-

แพ้ 3600+ ได้ไงเนี่ย ไว้ซื้อ 96 แล้วเดี๋ยวค่อยตีกันใหม่-*-

Comment

เฮย ไอ้นี้ของ ซิลแมนปะ?

Comment

7900GS แรงกว่า 7900GT ของผมอีกอ่ะ

ผมลากไปขนาดนั้นไม่ได้ ภาพแตกๆๆ

Comment

แรงงงงงงคับ

Comment

Originally posted by matoom View Post
                          แรงงงงงงคับ
                          เจอกันพรุ่งนี้ก๊าบบ มาถึงกี่โมงก็โทรมาได้เลยนะครับ..

Originally posted by ARES View Post
                          ต่อไปจะฟาดฟันกับการ์ดตัวไหนต่อดีครับ 9600GTS หรือ X600 ดีไหมครับ อิอิ
                          ต่อไปเป็น 8800GT ครับ ไม่รู้มันมีให้ mod เพิ่มไฟอีกป่าวหว่า เอิ๊กๆ..

Originally posted by jajaboss View Post
                          เฮย ไอ้นี้ของ ซิลแมนปะ?
                          ของ XFX ไม่มีรุ่นซิงค์ซาวแมน นี่รุ่นธรรมดาครับ..
                          Last edited by Farid1412; 18 Apr 2008, 19:04:09.

Comment

แรงดีครับ

CPU นะ

555+

Comment

Originally posted by bay View Post
                              แรงดีครับ

CPU นะ

555+
                              5555+ ตอนนี้เริ่มอยากเปลี่ยนไปใช้ฟีน่อมดูบ้างเหมือนกัน ติดที่มีเงินเหลืออยู่ 150 แล้ว..

Comment

Working...
                              X