Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม2จิกเห็น1จิกช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม2จิกเห็น1จิกช่วยทีครับ

ตามนั้นเลยครับ cpu-z เห็น2จิกอะครับ ดูตรงมายคอมเห็นแค่จิกเดียวอะครับ

โดนดึงไปใช้อย่างอื่นหรือปล่าวครับ
    ลอง โชว์ภาพหน่อยสิครับ

Comment

ลองเสียบทีละแถวดูครับอาจะเสียตัวไดตัวหนึ่งหรือแรมความเร็วไม่เท่ากัน(รึเปล่าหว่า)

Comment

ลองเสียบทีละแถวดูครับอาจะเสียตัวไดตัวหนึ่งหรือแรมความเร็วไม่เท่ากัน(รึเปล่าหว่า)
        Last edited by boomer1983; 30 Jul 2008, 09:29:43.

Comment

Originally posted by boomer1983 View Post
          ลองเสียบทีละแถวดูครับอาจะเสียตัวไดตัวหนึ่งเสียหรือแรมความเร็วไม่เท่ากัน(รึเปล่าหว่า)
          ตามนั้นเลย

Comment

Comment

Originally posted by kuroro-456 View Post
              งง เลย

Comment

ใช้บอร์ดอะไรอยู่งับ แล้วไม่ทราบว่าในไบออสเห็น 2G อ่ะเปล่าง่ะ ....

Comment

Originally posted by dears View Post
                  ใช้บอร์ดอะไรอยู่งับ แล้วไม่ทราบว่าในไบออสเห็น 2G อ่ะเปล่าง่ะ ....
                  ในไบออสเห็น1Gอะครับ

Comment

ท่านแชร์ให้การ์ดจอละซิ

ถอดเสียบใหม่

Comment

Working...
                    X