Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำยี่ห้อการ์ดจอGeForce 9600GT ให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Gig 9600GT ก็มี Gamer Hud ครับลากได้เหมือนกันแหละ Sink ระบายความร้อนก็ดีก่าเย็นกว่าครับ

Comment

Originally posted by scops View Post
      Gig 9600GT ก็มี Gamer Hud ครับลากได้เหมือนกันแหละ Sink ระบายความร้อนก็ดีก่าเย็นกว่าครับ
      เย็นกว่าแค่ไหนละ ???

Comment

Originally posted by TRIPPLE-X View Post
        เย็นกว่าแค่ไหนละ ???
        อ่านเองเองนะครับท่าน XXX

หากมีข้อมูลเปรียบเทียบอย่างไรก็เชิญ Share กันได้ครับ อยากทราบข้อเท็จจริงเช่นกันครับ

Comment

ผมว่าตัวนี้อ่ะคุ้ม พัดลมหญ๋ายมักๆ แถมมี port เชื่อมต่อที่น่าใช้สุดๆ ขนาดเสียงแบบ Optical ยังออกจาก vga ตัวนี้ได้ แหล่มจิงๆ (แต่ไม่รู้ในไทยมีขายมั้ย)

Comment

Working...
          X