Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาแผ่น อคิลิค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมไปถามมาที่ร้านเครื่องเขียน เมตรXเมตร 3-5มิล
    แผ่นละ500กว่าบาทครับ...
    หุหุ ตอนแรกว่าจะเอามาแต่งเจ้า เรดแม็ก สกิดตา ยกเลิกเลย..เอาไว้ก่อนละกัน๕๕๕๕๕+

Comment

...

Comment

ร้าน เหล็กเค้าตัด ฝาเคสแบบ โค้งมุมได้มะ ไม่เอา แบบสี่เหลี่ยมอะ

Comment

ร้านเครื่องเขียน ขนาด 3 มม. 1ฟุต x 2ฟุต ราคา 160 บาท อาจแพงไปหน่อยนะ
          ถ้าเป็นร้าน พี พลาสติก จะถูก ครับ อยู่แยกรัชโยธิน และ เลยเดอะมอล์ล บางกะปิประมาณ 2ป้ายรถเมล์ ครับ ไปทางรัชดา ทางขวา ครับ

Comment

Originally posted by tack View Post
            ร้านเครื่องเขียน ขนาด 3 มม. 1ฟุต x 2ฟุต ราคา 160 บาท อาจแพงไปหน่อยนะ
            ถ้าเป็นร้าน พี พลาสติก จะถูก ครับ อยู่แยกรัชโยธิน และ เลยเดอะมอล์ล บางกะปิประมาณ 2ป้ายรถเมล์ ครับ ไปทางรัชดา ทางขวา ครับ
            ร้าน พี พลาสติก อยู่ตรงไหนของแยกรัชโยธิน ครับ

Comment

Originally posted by TWK View Post
              ผมถือฝาข้างเครสไปเลยครับ ที่ร้านทำป้ายสติกเกอร์ (ใหญ่ๆ)
              อยากได้แบบใหนบอกเขาวัด ตัดเลย หรือให้เขาออกแบบให้ก็ได้ครับ
              เขาใช้เลื่อย จิกซอ(ไฟฟ้า) ตัดไม่เกิน 5 นาที วัดแผ่นใส ของผม 40*40 ซ. 160 บาท (ใหญ่มาก)
              ติดตัดเจาะ เสร็จสมบูรณ์ คิด ค่าแรง 50 บาท ติดเรียบร้อย + แผ่น อคิลิค เสีย 200 ฿ ลด 10 ฿ สวยงาม

หุหุหุ
              เจาะฝาเคสหรือว่าเราต้องเจาะไปก่อนครับนิ อยากลองทำบ้าง

Comment

Originally posted by methee44 View Post
                ร้าน พี พลาสติก อยู่ตรงไหนของแยกรัชโยธิน ครับ
                จากแยกรัชโยธิน เดินไปทาง หอวังครับ เดินไปไม่ไกลครับ ร้านเป็นตึกแถวครับ เขาขายมานานมากครับ ตั้งแต่สมัยผมเรียน ไทยวิจิตรศิลป์ เขาจะตัด หรือ ดัดให้เราด้วยครับ แต่ต้องบอกขนาดที่แน่นอน ครับ เขากลัวผิดพลาดแล้วเราไม่เอาครับ ปากซอยไทยวิจิตรก็มีร้านขายเครื่องเขียนครับ มีพวกขัตเตอร์(ขอขูดพลาสติก)
                Last edited by tack; 21 Jun 2009, 09:43:34.

Comment

Originally posted by tack View Post
                  จากแยกรัชโยธิน เดินไปทาง หอวังครับ เดินไปไม่ไกลครับ ร้านเป็นตึกแถวครับ เขาขายมานานมากครับ ตั้งแต่สมัยผมเรียน ไทยวิจิตรศิลป์ เขาจะตัด หรือ ดัดให้เราด้วยครับ แต่ต้องบอกขนาดที่แน่นอน ครับ เขากลัวผิดพลาดแล้วเราไม่เอาครับ ปากซอยไทยวิจิตรก็มีร้านขายเครื่องเขียนครับ มีพวกขัตเตอร์(ขอขูดพลาสติก)
                  เขาใช้อะไรตัดอ่ะครับเครื่องเลเซอร์รึเปล่าครับ

Comment

ไม่ทราบว่ามีเบอร์โทรติดต่อ หรือ อีเมลมั้ยครับ ใครเข้ามาช่วยตอบด้วยนะครับ

Comment

Working...
                    X