Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตร overclock E2160 กับAUSU P5ND2 SE หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตร overclock E2160 กับAUSU P5ND2 SE หน่อยครับ

สเป็กเครื่องครับ
    E2160
    AUSU P5ND2
    แรม 533 1 GB

ช่วยหน่อยครับ ทำไม่เป็นจริงๆๆ

Comment

ถามเอาสูตร...มันก็ไม่มีสูตรง่ะ 10คน10เครื่อง ไม่เหมือนกันซักเครื่องงับ แค่แนวทางหนะก็พอได้ ส่วนที่เหลือต้องไปนั่งไล่ในรายละเอียดปลีกย่อยเอาเองเน้อ

Comment

Originally posted by dears View Post
        ถามเอาสูตร...มันก็ไม่มีสูตรง่ะ 10คน10เครื่อง ไม่เหมือนกันซักเครื่องงับ แค่แนวทางหนะก็พอได้ ส่วนที่เหลือต้องไปนั่งไล่ในรายละเอียดปลีกย่อยเอาเองเน้อ
        จริงเหรอวะะะะะะะะะะ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          จริงเหรอวะะะะะะะะะะ
          ตรูโม้หวะพวก

กร๊ากกกกกกกก

Comment

เหอๆๆๆ

เหอๆๆ เซียน E2160 มาเอง

Comment

Working...
            X