Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดีครับพึ่งถอย gtx670 มาครับฝากเนื้อฝากตัว+ขอคำแนะนำด้วยนะครับ
    GPU tweak GTX 670 dc2.jpg
    ถามเลยละกัน ปกติตั้งค่า tweak กันอย่างไรบ้างครับ
    ของผม ASUS 670 DC2 ต้องปรับพัดลมแบบ auto หรือ manual ครับ ถ้า manual ตั้งไว้เท่าไรดี

Comment

• Originally posted by tumploveje View Post
      สวัสดีครับพึ่งถอย gtx670 มาครับฝากเนื้อฝากตัว+ขอคำแนะนำด้วยนะครับ
      [ATTACH=CONFIG]1869741[/ATTACH]
      ถามเลยละกัน ปกติตั้งค่า tweak กันอย่างไรบ้างครับ
      ของผม ASUS 670 DC2 ต้องปรับพัดลมแบบ auto หรือ manual ครับ ถ้า manual ตั้งไว้เท่าไรดี
      ปรับให้เป็น auto นั้นแหละดีแล้วครับ ถ้าลากเยอะๆค่อย lock พักลม

Comment

• ขอบคุณครับ ถามเพิ่มนิด ไอ GPU tweak ต้องเปิดไว้ตลอดไหมครับ หรือตั้งค่าแล้วsave แล้วปิดไปได้เลย

Comment

• ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ
          เดี๋ยวอัพเดทรายชื่อให้ครับ

Comment

• - - หลายๆคน pixel rate 32.6 - 36.6 หมดเลย

ทำไมข้าน้อย 26 - -

Comment

• ของ EVGA ประกันไรครับตอนนี้

Comment

• Originally posted by artmatt View Post
                ของ EVGA ประกันไรครับตอนนี้
                TK COM

Comment

• Originally posted by artzaok View Post
                  - - หลายๆคน pixel rate 32.6 - 36.6 หมดเลย

อัพ GPU-Z 0.6.3 หรือยังครับ ?

Comment

• Originally posted by artzaok View Post
                    - - หลายๆคน pixel rate 32.6 - 36.6 หมดเลย

ของผม 31 ครับ 0.6.3

Sent from my GT-N7000 using Tapatalk 2

Comment

• ซื้อวันที่ 1 พอวันนี้ ส่งไปเปลี่ยนตัวใหม่ละคับ T_T

เล่นเกมส์อยู่ เม็ดสีเขียวขึ้นเต็มจอเลย ค้าง กดไรไม่ได้ รีสตาท ที่ไบออส สียังแตก T_T Asus หน๋อ...ไปไวปานนี้ ถ้าเจอประกันห่วยๆ นี่เคลียดตายเลย

Comment

• พอได้การ์ดจอ ก็อยากอัพ CPU+MBด้วยละ งบเริ่มบานปลาย

Comment

• Originally posted by born505 View Post
                          ของผม 31 ครับ 0.6.3

Sent from my GT-N7000 using Tapatalk 2
                          Originally posted by ิำำbeem28 View Post
                          อัพ GPU-Z 0.6.3 หรือยังครับ ?
                          ขอบคุณครับ =w=

Comment

• Originally posted by tumploveje View Post
                            พอได้การ์ดจอ ก็อยากอัพ CPU+MBด้วยละ งบเริ่มบานปลาย
                            ไม่ต้องกลัวคับ ...บานแน่ๆๆ

Comment

• ถอย inno3d มาแล้วครับ 13600 บาท
                              ของแถมดีกว่าใครเพื่อน
                              แต่ แต่ ทำไมไม่แถมสายแปลง8pinมานะ power supplyผมมัน5ปีแล้ว ไม่มีสาย8pinมาให้
                              อดเล่นเลย
                              รอพรุ่งนี้ไปซื้อสายไฟอีก -_-"

Comment

• ร้านไหนที่zeer ยังมี asus 670ตัวtop เหลือบ้างท่านใดรู้บ้าง

Comment

Working...
                                X