Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูสเปคให้ทีครับ Q9550 / I7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูสเปคให้ทีครับ Q9550 / I7

Q9550 +V8
    ASUS P5Q PRO
    GEIL ULTRA 4 GB [ 2*2 GB ] /800 CL 4 -4-4-12
    PSU : XXX
    9800GTX+ DK TOP << มีอยู่แล้ว
    HDD << มีแล้ว

-----------------

i7 920 10800 +V8
    Gigabyte X58 9000
    RAM GSKILL NQ 1Gx3 DDR3 4500
    CASE 2000
    PCI-E ICUTE 650W 2700
    DVDRW 900
    +HDD + VGA แบบด้านบน

เลือกตัวไหนดีครับ ใช้งานก็ เล่นเกมส์หนักมากกกก !! และ VDO บ้างนิดหน่อย

กัดฟัน i7 เล่นเกมส์กระฉูด

Comment

แนะนำทีครับ อยากได้ความเห็นส่วนมากๆ ซื้อพรุ่งนี้แว้วๆ

Comment

มีโอกาศใช้ i7 ต้องเลือกอีกเหรอครับ

Comment

ไม่ทราบว่ามีใครเก็บผลเทส i7 กับการต่อ SLi หรือ CrossFire ไว้มั้ย

แต่ cpu ตัวนี้ใช้งานโหดๆได้ดีมากกก ตอนนี้รอแค่วันหาคนมารีดประสิทธิภาพมันออกมา

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            มีโอกาศใช้ i7 ต้องเลือกอีกเหรอครับ
            มีเหตุผล หลายคนไม่ใช้ i7 เพราะต้องเปลี่ยนยกครอบครัว = =

Comment

Originally posted by HoHo View Post
              มีเหตุผล หลายคนไม่ใช้ i7 เพราะต้องเปลี่ยนยกครอบครัว = =
              เค้าซื้อใหม่หรือเปล่าท่าน????

Comment

Working...
              X