Announcement

Collapse
No announcement yet.

E2200 OC ขึ้นไปได้เท่าไหร่กันบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E2200 OC ขึ้นไปได้เท่าไหร่กันบ้างครับ

และใช้กับบอร์ดอะไร

ผมมีโครงการจะใช้กับ GA P35C-DS3R ถ้าขึ้นไปได้ไม่เยอะ ก็ว่าจะมอง E2180 ครับ
    ราคาถูกกว่านิดเดียว ก็เลยอยากใช้ E2200 มากกว่า

อืม..รอท่านที่ใช้มาบอกอะ ^^

Comment

ป๋มว่าตัวนี้มีคนเล่นน้อยงับ แต่ได้บอร์ดดีๆ ป๋มมองว่าระดับ 3.6 คงไม่ใช่เรื่องยาก

Comment

^
        ^
        จริงเหรอวะ

Comment

^
          ^
          ^
          ตรูโม้หวะ เอิ๊กกกกกกกกกกก

Comment

Originally posted by dears View Post
            ป๋มว่าตัวนี้มีคนเล่นน้อยงับ แต่ได้บอร์ดดีๆ ป๋มมองว่าระดับ 3.6 คงไม่ใช่เรื่องยาก
            Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            ^
            ^
            จริงเหรอวะ
            Originally posted by dears View Post
            ^
            ^
            ^
            ^^"

Comment

ผมมองว่า น่าจะใกล้ๆ 4 ได้นะ

E2160 ยัง 3.6-3.8 ได้เลย ตัวนี้ก้น่าจะใกล้ๆ 4 G ได้ไม่ยากนิ อิอิอิ มั่วเอาไม่เคยใช้หรอก 555

Comment

...

^
                ^
                ^
                อิอิอิ ตาเดียร์ กะตามอิม หา CPU มาโอกัน ใส่สุตรกันทุกวัน รักกันก็โอกันไป โอคล๊อกกันมานมนาน
                โอกันจนบานตะไท จนแม้ใครๆ รู้น้ำใจไมตรีปีดา .....อิอิอิ

Comment

e2160 ก็พอแล้วครับ ลาไปติดพอๆกันทุกตัวแหละ..

Comment

Working...
                  X