Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อLCD ของ Hp 22'widscreen การ์ดจอGF7300GT จะรับไหวไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อLCD ของ Hp 22'widscreen การ์ดจอGF7300GT จะรับไหวไหม

คือตอนนี้จะซื้อจอ มาใช่กะเครื่องเก่าก่อนนะครับ Hp 22'widscreen การ์ดจอGF7300GT จะรับไหวไหม

ไหวคับ
    ถ้าไม่เล่นเกม

Comment

ขอบคุงงั้บ ซื้อรุ่นมา มีช่องเสียบHDMI ด้วยจะเล่น PS3 อิอิ

Comment

HP เสียที่มันประกัน 1 ปี อะ แต่ดีที่มี HDMI อิอิ เป็นผมคิดหนักเลย

Comment

แล้ว 1650XT ddr3 256 จะเล่น จอ wide 22 นิ้ว ได้เปล่า
          เล่นเกมส์ NFS Prostreet, Mostwanted ทำนองนี้...

Comment

ผมใช้ Spark 7300 GT DDR2 512MB + 22"
            ก็ยังเ่ล่นเกมไหวนะครับ

ออนบอร์ด nf7 ยังไหวเลยครับ 22"

Comment

Originally posted by Bad Sextor View Post
              แล้ว 1650XT ddr3 256 จะเล่น จอ wide 22 นิ้ว ได้เปล่า
              เล่นเกมส์ NFS Prostreet, Mostwanted ทำนองนี้...
              เอ่่อออ ปรับต่ำคงได้อะครับ เหอๆ ถ้าเล่นละเอียดสูงๆนะ

Comment

7300Gt สปาค นี้Dota สบายๆๆเลย ประความละเอียด เท่าไร จำไม่ได้ รู้แต่ตัวหลัง 900กว่าๆๆ นี้ ละ เล่นมากับมือละครับของเพื่อน สบายสบาย ไม่ต้องไปอัพให้เสียเงินก็ได้

Comment

ซื้อกาดใหม่เลยครับผมก็ใช้อยู่ตอนเเรกใช้กาดเก่าเล่นเกมกระตุกมากเปลี่ยนไปgf8600 เอาเเรมกาด512เล่นเกมสบายเลย

Comment

HP อยากได้ ประกัน 3 ปี โทรไปซื้อประกันเพิ่มได้ที่ value system 02-3082040

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

ถ้าใช้งานทั่วไปก็ไม่มีปัญหาอะไรออนบอร์ดก็ใช้ได้ แต่ถ้าเอาเล่นเกมที่ความละเอียดจอมาตรฐาน(1680x1050)ก็ไม่ไหวหรอกครับ

Comment

Working...
                      X