Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ฟันธงทีครับ ระหว่าง Creative X-Fi XtremeGamer กับ XtremeMusic

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าจะเอา Gamer ผมว่า เอาตัว X-Fi XtremeGamer Fatal1ty Pro Series ดีกว่าครับ แต่ราคาก็สูงตามไปด้วย

ผมเห็นบางคนซื้อตัว X-Fi Gamer มาไม่กี่วันแล้วเอามาขาย ยังขายไม่ออกเลย

Comment

Originally posted by For Fun View Post
      ถ้าจะเอา Gamer ผมว่า เอาตัว X-Fi XtremeGamer Fatal1ty Pro Series ดีกว่าครับ แต่ราคาก็สูงตามไปด้วย

ผมเห็นบางคนซื้อตัว X-Fi Gamer มาไม่กี่วันแล้วเอามาขาย ยังขายไม่ออกเลย
      1) เลขศูนย์ในราคา มีจำนวนตามชื่อรุ่นหรือเปล่าเนี่ย อิอิ

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
        1) เลขศูนย์ในราคา มีจำนวนตามชื่อรุ่นหรือเปล่าเนี่ย อิอิ
        6,690 (ราคาตามเว็บ)

ถ้า X-Fi Music ยังผลิตอยู่ ผมว่าเอาตัว Music คุ้มกว่า
        Last edited by For Fun; 27 May 2008, 14:19:51.

Comment

Originally posted by For Fun View Post

งบผมไม่ถึงจริงๆ ครับ ยังเป็นนักเรียนอยู่ XtremeMusic ก็ดีใจแย่แล้วครับ เก็บตังค์ต่อไป

Comment

Music ดีกว่าคับท่านนน (เห็นเขาว่ามา อิอิ)

Comment

Music อีกคนนะครับ กำลังใช้ อยู่ แจ่ม ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกม รับได้หมด

Comment

ยิ่งไม่ค่อนมีเงินเห็นบอกเป็นนักเรียน ซื้อทีเดียวให้คุ้มไปเลยครับ ส่วนตัว music ดีกว่าครับ ครอบคลุมกว่า เผื่อต่อไป อยากจะเล่นเกมส์น้อยลง ดูหนังฟังเพลงมากขึ้น จะได้ไม่ต้องเปลี่ยนใหม่อีก

Comment

ส่วนตัวผมคิดว่า Creative X-Fi XtremeGamer เอามาปลดล๊อค เสียงดีกว่าตัว music ด้วยมั้ง(ความคิดผมนะครับ)แถมตัวการ์ดก้อบล๊อคเดียวกัน ชิพเดียวกัน แถมมีไฟให้สวยงามอีก ถ้าไม่คิดจะต่อ font เลือก Creative X-Fi XtremeGamer ไปเลยครับ ไม่ต้องคิดมาก
                  รูปยืนยันว่า มันปลดล๊อคแล้วใช้งานได้จิง

ขออภัยถ้ารูปใหญ่ ย่อแล้วตัวหนังสือที่วงไว้มันมองไม่ชัด

Comment

Working...
                  X