Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุด socket A ซีพียู บาร์ตัน 3200+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุด socket A ซีพียู บาร์ตัน 3200+

barton 3200+ ... ไม่มีประกัน
    thermalright ax7 .. คุมบาร์ตัน 3200+ อยู่ที่ 42-52 องศา c
    msi k7n2 delta2 fsr ... สาย ฝาหลัง ไดร์เวอร์ ,ประกันน่าจะยังมีอยู่ (จข.เดิม เคลมแล้วได้ตัวใหม่ ตัวนี้มา แล้วมาขายให้ผม)
    corsair xms 512x2 .. แพ็กเกจ ใบเสร็จ อยู่ครบ ,ประกันไลฟ์ไทม์
    asus ax800pro/tvd .. อุปกรณ์เกือบครบ ยกกล่อง (ขาดแต่กล้องเวปแคม) ,ประกันถึง 10/2009

ซีพียู .. ของหิ้ว อเมริกา ใช้งานเดิมๆ ไม่ o/c ขาไม่งอ คอร์ไม่บิ่น
    พัดลมซีพียู .. ใช้มา 3-4 ตัว ความร้อนทะลุ 60 กว่าตลอด ได้ตัวนี้มา เหลือ 40 ต้นๆ
    เมนบอร์ด .. เดี๋ยวจะหาลิ้งค์ ให้
    แรม .. ดูอัลได้ แต่ใส่แบบ slot 1 กับ slot 3 ใช้งานเดิมๆ ไม่ o/c
    การ์ดจอ .. จข.เดิม แฟลชไบออส ให้เป็น x800xt pe แค่ลงไดร์เวอร์เดิมๆ วินโด้วส์ ก็เห็นเป็น x800xt pe เลย ,3dmark03 ได้ 11500 ,3dmark05 ได้ 5900

ฝากตีราคาด้วยครับ .. ถ้าราคาน่าสนใจ มีหลายท่านซื้อจริง จะได้ย้ายเป็นใช้แฟลตฟอร์มอื่นซะที
    เพราะถ้าเลือก 939 agp ddr1 ก็ดูแล้วมีหนทางน้อยนิด .. โละหมดเลยน่าจะไปได้ไกลกว่า

รบกวนขอข้อมูลตรงนี้ก่อน แล้ว จากนั้นค่อยไปลงขายในห้อง ITMarket อีกทีครับ

ไว้จะอัพเดทรูป กับ ลิ้งค์ ข้อมูลให้ดู .. ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Last edited by lepon; 23 Mar 2007, 11:02:39.

barton 3200+ ... ไม่มีประกัน
    thermalright ax7 .. คุมบาร์ตัน 3200+ อยู่ที่ 42-52 องศา c
    ผมให้ 2,600 ครับ ถ้ามีประกัน ผมจะให้สูงกว่านี้ แต่ไม่มีประกันผมให้ได้แค่นี้

Comment

cpu-z กับ 3dmark03 กับ 3dmark05
      Last edited by lepon; 23 Mar 2007, 12:08:48.

Comment

เมนบอดตัวนี้รู้จักดีคับ เคยเล่นอยู่

Comment

barton 3200+ ... ----- 2000
          thermalright ax7 .. คุมบาร์ตัน 3200+ อยู่ที่ 42-52 องศา c----- 1000 (มั้ง ไม่รู้ราคาตอนซื้อครับ)
          msi k7n2 delta2 fsr ... ---- 2000
          corsair xms 512x2 .. ประมาน 2500
          asus ax800pro/tvd ---- ไม่มีข้อมูลครับ

ปล. ขออภัย ถ้าถูกไป-แพงไป ลงไปตามที่เคยๆดูมาครับ

Comment

อู้ววววว บาร์ตัน 3200+ หายากนะนี่

ถ้าไม่สะสมก้อข้ามไปเล่น Socket อื่นเลยจะคุ้มกว่า

ลืมบอกอย่าง

โพสผิดหมวดนะคับ

Comment

Originally posted by romeo View Post
              อู้ววววว บาร์ตัน 3200+ หายากนะนี่

ถ้าไม่สะสมก้อข้ามไปเล่น Socket อื่นเลยจะคุ้มกว่า
              ถูกต้องครับ

Comment

Originally posted by romeo View Post

ลืมบอกอย่าง

ผมล่ะหามานนาแสนนาน หาไม่ได้เลย ก็เลยเล่น P4 แทน เสียดายอ่ะ ถ้า จขกท มาโพสเร็วกว่านี้
                ผมทุ่มสุดตัวเลยคับ สำหรับ บาร์ตัน 3200+เนี่ย

Comment

ลืมบอกอย่าง
                  ขออภัยๆๆ แต่อ่านให้จบเนื้อความในกระทู้นะ ..ไปลงทางนู้น ก็กลัว pm จะล้น

ฝากตีราคาด้วยครับ .. ถ้าราคาน่าสนใจ มีหลายท่านซื้อจริง จะได้ย้ายเป็นใช้แฟลตฟอร์มอื่นซะที
                  เพราะถ้าเลือก 939 agp ddr1 ก็ดูแล้วมีหนทางน้อยนิด .. โละหมดเลยน่าจะไปได้ไกลกว่า
                  รบกวนขอข้อมูลตรงนี้ก่อน แล้ว จากนั้นค่อยไปลงขายในห้อง ITMarket อีกทีครับ

คิดๆ อยู่น่ะครับ ..ว่าจะเก็บชุดนี้ไว้ ..แล้วเบิกตังค์ ซื้อคอมใหม่ยกชุดซะเลย
                  Last edited by lepon; 23 Mar 2007, 14:36:00.

Comment

Happy Birth Day ครับ คุณ lepon ขอให้โชกดี รวยๆ มีความสุขมากๆครับ

Comment

-*-

Originally posted by lepon View Post
                      ขออภัยๆๆ แต่อ่านให้จบเนื้อความในกระทู้นะ ..ไปลงทางนู้น ก็กลัว pm จะล้น

คิดๆ อยู่น่ะครับ ..ว่าจะเก็บชุดนี้ไว้ ..แล้วเบิกตังค์ ซื้อคอมใหม่ยกชุดซะเลย

ถ้าอยากได้ราคาสูงๆ
                      ไปเบิกตังซื้อ ใหม่เถอะ เก็บไว้เป็นของเก่าสะสมดีกว่าอย่ามาขายเลย คนที่เขาจะเล่นตัวนี้ มีไม่เยอะหรอก ส่วนมากเขาหันไปเล่นของใหม่ มันคุ้มกว่า เทคโนโลยีก็ใหม่กว่า แต่ยอมรับว่าตัวนี้เป็นตัวแรงในอดีต

Comment

ถามๆ ไว้เป็นข้อมูลครับ .. จะขาย หรือ จะเก็บไว้ .. หาข้อมูลซะก่อน จะได้ตัดสินใจได้ดีกว่า
                        ให้ราคา ที่อยากได้ พอจะซื้อมาเลยครับ .. ส่วนจะขาย หรือ เก็บไว้ จะแจ้งให้ทราบที่นี่ อย่างชัดเจนครับผม
                        จริงๆ อยากซื้ออีกเครื่อง ลงทุนอีกสองหมื่นกว่า กับชุดใหม่ ส่วนชุดนี้เก็บไว้ใช้งานเป็นเครื่องสำรอง

นอกเสียจาก หลายๆ ท่าน อยากได้บางชิ้น ราคาน่าสนใจ .. ผมก็ขายไป ซื้อรุ่นธรรมดาๆ มาใส่ไว้แทน .. อย่างนั้น ก็ค่อยตัดสินใจตอนนั้นอีกทีครับ

Comment

*-*

Originally posted by lepon View Post
                          ถามๆ ไว้เป็นข้อมูลครับ .. จะขาย หรือ จะเก็บไว้ .. หาข้อมูลซะก่อน จะได้ตัดสินใจได้ดีกว่า
                          ให้ราคา ที่อยากได้ พอจะซื้อมาเลยครับ .. ส่วนจะขาย หรือ เก็บไว้ จะแจ้งให้ทราบที่นี่ อย่างชัดเจนครับผม
                          จริงๆ อยากซื้ออีกเครื่อง ลงทุนอีกสองหมื่นกว่า กับชุดใหม่ ส่วนชุดนี้เก็บไว้ใช้งานเป็นเครื่องสำรอง

นอกเสียจาก หลายๆ ท่าน อยากได้บางชิ้น ราคาน่าสนใจ .. ผมก็ขายไป ซื้อรุ่นธรรมดาๆ มาใส่ไว้แทน .. อย่างนั้น ก็ค่อยตัดสินใจตอนนั้นอีกทีครับ
                          ดีแล้ครับ เดียวนี้ราคาคอมมันลงมามากแล้ว โดนเฉพาะ AMD รุ่น X 3800 ซ๊อกเกต AM 2 สามพันกว่าๆเอง เทคโนโลยีใหม่ๆเพียบเลย

Comment

เก็บดีกว่าครับ ครั้งหนึ่งในอดีต ให้รู้ว่าเรามีของแรงโคตรๆ สำหรับ 462

Comment

เก็บ Barton 3200+ ไว้ดีกว่าครับ อย่าขายเลย เพราะว่าขายไปก็ไม่ค่อยได้ราคา เก็บเอาไว้เป็นที่ระลึกดีกว่าครับ

Comment

Working...
                              X