Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามครับเรื่อง nForce Driver

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามครับเรื่อง nForce Driver

คือผมไปโหลดมาลงใหม่ แล้วเจ้าลูกศรสีเขียวที่แถบล่างขาวหายครับ เวลาเอาแฟลชไดว์มาเสียบมันก็ขึ้น พอถอดออกมันหาย (มันก็ใช้ได้ปกติน่ะครับ) แต่อยากรู้ว่ามันเป็นปกติไหม

โหลดตัวนี่แหละมา
    Last edited by barw; 15 Sep 2008, 14:02:38.

ไอ้นี่ป่าวครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post

ไอ้นี่ป่าวครับ
      ใช่ครับ เจ้า Safely Remove Hardware นี่แหละครับ มันไม่มี แต่พอเสียบแฟลชไดว์
      มันก็มา ถอดแฟลชไดว์ออกมันหาย -*- สงสัยจริงๆครับ

Comment

ผมว่าปรกตินะ

Comment

ก่อนไม่อัพเดตมันขึ้นตลอดใช่หรือป่าวครับ

ลองดูการเชื่อมต่อของHDDดู

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
            ก่อนไม่อัพเดตมันขึ้นตลอดใช่หรือป่าวครับ

ลองดูการเชื่อมต่อของHDDดู
            ใช่ครับ พออัพมันก็หาย -*-
            ดูการเชื่อมต่อยังไงหลอครับ สายอ่ะป่าว

Comment

ผมก็เคยเป็น ตอนลงวินโดว์มันเห็นฮาร์ดดิสเป็น อุปกรณ์ ถอดได้ (โชว์เป็นลูกศรสีเขียวตลอดเวลา) ลำคาญมากเวลามาเสียบอุปกรณ์ usb อย่างอื่นเพิ่มแล้วจะถอดออก เลยลงวินโดวตัวใหม่ครับถึงหาย รอท่านอื่นมาเพิ่มเติมครับ

Comment

ปกติก็ควรเป็นแบบนี้อยู่แล้ว ไอ้ที่ขึ้นมาตลอดทั้งๆที่ไมไ่ด้เสียบอุปกรณ์ภายนอกน่ะ ผิดปกติล่ะครับ

Comment

Originally posted by นายฮ้อยทมิฬ View Post
                  ผมก็เคยเป็น ตอนลงวินโดว์มันเห็นฮาร์ดดิสเป็น อุปกรณ์ ถอดได้ (โชว์เป็นลูกศรสีเขียวตลอดเวลา) ลำคาญมากเวลามาเสียบอุปกรณ์ usb อย่างอื่นเพิ่มแล้วจะถอดออก เลยลงวินโดวตัวใหม่ครับถึงหาย รอท่านอื่นมาเพิ่มเติมครับ
                  ผมก็เป็นน่ะครับ ตอนใส่ HD 2ตัว อีกตัว1กดออกได้ เวลาใส่ตัวเดียวมันก็ขึ้นแต่กดออกไม่ได้ แต่ตอนนี่หายล่ะ สงสัย MB มันเก่า -*-
                  Originally posted by hutzero View Post
                  ปกติก็ควรเป็นแบบนี้อยู่แล้ว ไอ้ที่ขึ้นมาตลอดทั้งๆที่ไมไ่ด้เสียบอุปกรณ์ภายนอกน่ะ ผิดปกติล่ะครับ
                  แบบนี่เองหลอครับ ....... หายข้องใจล่ะ
                  ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบครับ

Comment

Working...
                  X