Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้เชี่ยวชาญคิดว่ายังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้เชี่ยวชาญคิดว่ายังไงครับ

AMD2(940)X2Athlon5000(Box)

ECS BLACK SERIES A780GM-A

Kingston 1 gb *2

SATA-II160GBSeagate

ท่านคิดว่าราคาที่เท่าไหร่ครับ และ สามารถเล่น Pro Evolution Soccer 2008 ได้มั้ยครับ
    ช่วยวิเคราะเจอะข้อมูลให้ทีครับ เบื่อ คอม ตัวเก่าเต็มทนแล้วครับ ช่วยบอกราคาแต่ละตัว ให้ผมหน่อยนะครับ ขอบพระคุณอย่างสูง...

Originally posted by Nat001 View Post
    AMD2(940)X2Athlon5000(Box) <<------ 2300

ECS BLACK SERIES A780GM-A <-------------------------------- 2300

Kingston 1 gb *2 <-------------------------------------------- 1350

SATA-II160GBSeagate <--------------------------------------- 1300

ท่านคิดว่าราคาที่เท่าไหร่ครับ และ สามารถเล่น Pro Evolution Soccer 2008 ได้มั้ยครับ
    ช่วยวิเคราะเจอะข้อมูลให้ทีครับ เบื่อ คอม ตัวเก่าเต็มทนแล้วครับ ช่วยบอกราคาแต่ละตัว ให้ผมหน่อยนะครับ ขอบพระคุณอย่างสูง...
    เป็นราคาที่เดินดูที่พันทิพย์มาเมื่อหลายวันก่อนนะครับ

Comment

ถ้าแรม 2 Gb อาจจะ เล่น Vista ไม่ค่อยสบายใจน่ะครับ

Comment

หา VGA เเยกใส่
        9500GT ราคา 2000 กว่าๆ

Comment

คือผมจะลง XP Pack3 เองครับผมชอบตัวนี้มาก แล้ว Vista ผมว่าผมจะไม่ใช้มันเลยครับ ในชีวิต (ถ้าเป็นไปได้) รัก XP ครับผม แล้วแค่นี้มันแรงพอมั้ยครับ มีท่านใดเสริมต่อมั้ยครับ แล้ว เล่น Pro Evolution Soccer 2008
          โดยไม่ใส่ การ์ดจอเพิ่มได้มั้ยครับ ถ้าใส่ ควรตัวไหนราคาเท่าไหร่ครับ ขอลายละเอียดด้วยนะครับ เอาแบบว่า ขอหลาย
          แนวคิดอ่ะครับ จะได้ตัดสินใจได้ง่าย ๆ ครับ...

Comment

คือผมจะลง XP Pack3 เองครับผมชอบตัวนี้มาก แล้ว Vista ผมว่าผมจะไม่ใช้มันเลยครับ ในชีวิต (ถ้าเป็นไปได้) รัก XP ครับผม แล้วแค่นี้มันแรงพอมั้ยครับ มีท่านใดเสริมต่อมั้ยครับ แล้ว เล่น Pro Evolution Soccer 2008
            โดยไม่ใส่ การ์ดจอเพิ่มได้มั้ยครับ ถ้าใส่ ควรตัวไหนราคาเท่าไหร่ครับ ขอลายละเอียดด้วยนะครับ เอาแบบว่า ขอหลาย
            แนวคิดอ่ะครับ จะได้ตัดสินใจได้ง่าย ๆ ครับ...

Comment

ต้องใส่แยกแน่นอนครับ

งบเท่าไรหละครับ??

Comment

ให้งบเพิ่มการ์ดจอ 2,000. ครับผม

Comment

Working...
                X