Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5b-mx (อีกและ) ถ้าผมใส่ 8800GTS มันจะมีประสิทธภาพเท่ากับชิบ 945 บอร์ดธรรมดาหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5b-mx (อีกและ) ถ้าผมใส่ 8800GTS มันจะมีประสิทธภาพเท่ากับชิบ 945 บอร์ดธรรมดาหรือเปล่า

ขอโทษทีถามเกี่ยวกับ P5B-mx เยอะไปหน่อย

คือติดใจจะซื้ออ่ะครับ

อยากทราบว่า P5B-MX WiFi / LGA775 / Intel 946GZ+ICH7 / Dual DDR2 / WiFi

ตัว 945gz มันจะรีดพลัง 8800GTS มาได้เทียบเท่า บอร์ด ATXชิป945 ธรรมดาหรือเปล่าครับ
    ถ้าต่างกัน ต่างกันเยอะมั้ยครับ??

ปล.เรียนคุณ Wikorn มาแถลงไขหน่อยครับ ขอเมลติดต่อส่วนตัวด้วยครับ

โนพ้อมแพ้ม

แต่ถ้าเล่น 8800 แล้ว CPU ไม่ถึง นี่เรื่องใหญ่

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      โนพ้อมแพ้ม

แต่ถ้าเล่น 8800 แล้ว CPU ไม่ถึง นี่เรื่องใหญ่
      ว่าแต่ P5B-mx นี้ FlashBios ผ่าน OS ได้ป่ะครับ คือผมจะใช้กับ E2140

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
        ว่าแต่ P5B-mx นี้ FlashBios ผ่าน OS ได้ป่ะครับ คือผมจะใช้กับ E2140
        ได้

Comment

Working...
        X