Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำพัดลมเป่าการ์ดจอให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำพัดลมเป่าการ์ดจอให้หน่อยคับ

ไม่ค่อยเห็นใครพูดถึงเลยอ่ะ

ผมใช้การ์ดจอinno gtx275 อยู่ฮะ

อยากได้ซิ้งดีๆ ช่วยแนะนำด้วยคับ

arctic cooling GTX280 3พัดลม
    HR03GTX
    ทั้ง2รุ่นยังไม่มีขายในไทย ต้องรอต่อไป

Comment

อ่อ ขอบคุณมากคับ

เคยเห็นตัว arctic cooling gtx280แล้ว แต่ตัวล่างยังไม่เคยเลยคับ

คงต้องรอต่อไป

แล้วถ้าผมจะใช้ที่มีอยู่ตอนนี้ไม่ได้หรอครับ? ทำนองว่าแก้ลำไปก่อน

Comment

เอาตัวนี้ไปเลยครับ ebay

Comment

Originally posted by Petersham View Post
          เอาตัวนี้ไปเลยครับ ebay

ดูไม่ออกเลยอ่ะ ว่ามันจะใส่ยังไง

Comment

เหอๆ มันร้อนมากเลยเหรอ กำ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
              เหอๆ มันร้อนมากเลยเหรอ กำ
              ไม่อยากให้มันแต๊บอีกแล้วอ่ะ

ว่างๆก็นั่งถอดซิ้งกะลาสีมาแบ่งกันมั่งสิ

มีคนนึงในบอร์ดบอกว่าใช้Innoแล้ว เล่นๆไปดับเลยอ่ะ -o- เซงชีวิต
              Last edited by MuMaZor; 6 May 2009, 13:29:40.

Comment

- - ขนาดนั้นเลยหรือท่าน ผมก็ไปเจไดซื้อพัดลมเอาลมร้อนจาพี่กะลาสีผมออกเหมือนกันปรากฎลมร้อนออกมาจริงๆ อ่ะ เหอๆ คิดแล้วเครียดแทนการ์ดร้อนมั่กๆ ต้องหาพัดลมมาเป่าอีกแหละ สนใจเหมือนที่ท่านสนใจเหมือนกัน

Comment

เล่นห้องแอร์ พัดลมปรับ 80 น่าจะพอมั้ง

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                    เล่นห้องแอร์ พัดลมปรับ 80 น่าจะพอมั้ง
                    ก็นะ วันก่อนไม่ได้ปรับด้วยอ่ะ แต่อยากเผื่อๆไว้

Comment

ได้แต่รอ ราคาคง เกือบ 2000 เอิ๊กๆ
                      กะลาสี คุ้มได้ซิ้งเทพด้วย อิอิ
                      http://www.arctic-cooling.com/catalo...ath=2_&mID=237

Comment

ได้แต่รอ ราคาคง เกือบ 2000 เอิ๊กๆ
                        กะลาสี คุ้มได้ซิ้งเทพด้วย อิอิ
                        http://www.arctic-cooling.com/catalo...ath=2_&mID=237
                        เมืื่อไรของมันจะเข้าอ่ะ อยากได้ไวที่สุด

Comment

ผมก็รอมันเข้าไทยอยู่เหมือนกัน เอามาดับร้อน 285 ตั้งauto ทีไรพุ่งไป 80c กว่าๆตลอด

Comment

Originally posted by Psycho_AJ View Post
                            ผมก็รอมันเข้าไทยอยู่เหมือนกัน เอามาดับร้อน 285 ตั้งauto ทีไรพุ่งไป 80c กว่าๆตลอด
                            โห ตับแตกเลยนะนั้น

Comment

Working...
                            X