Announcement

Collapse
No announcement yet.

พลังแฝงของ Athlon 64 LE-1620

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by _d View Post
    สืบมาให้แล้วครับ
    บอร์ดในรูปที่คนเทสโพสต์โชว์ไว้คือ ASUS M3A32-MVP Deluxe
    ส่วนแรมถ้าเป็นตัวในลายเซ็นต์ของคนเทสก็น่าจะเป็น G.Skill PC8500CL5D-2GBHK

น้านๆๆๆๆ จริงๆ ด้วย ซื้อ 6000+ ได้ 3 ตัวเลย อิอิ

Comment

Originally posted by Drunk View Post
      บอร์ดธรรมดาไปไม่ถึงเหรอ
      ต้องลองครับ
      ว่าแล้วก็อยากจะสอยมารอฟีน่อม จริงๆ (โบนัสออกพรุ่งนี้คราบ..)

ปล. เยาวชนไม่ควรเอาอย่างนะคราบ จนกว่าจะหาตังได้เองอ่ะนะ ใช้เอเอ็มดีก็"จน"ได้ครับถ้าไม่รุ้จักพอ :-)

ปล.2 ตอนนี้ก็จนอยู่ครับ
      Last edited by _d; 26 Dec 2007, 18:59:49.

Comment

Originally posted by _d View Post
        ต้องลองครับ
        ว่าแล้วก็อยากจะสอยมารอฟีน่อม จริงๆ (โบนัสออกพรุ่งนี้คราบ..)

ปล. เยาวชนไม่ควรเอาอย่างนะคราบ จนกว่าจะหาตังได้เองอ่ะนะ ใช้เอเอ็มดีก็"จน"ได้ครับถ้าไม่รุ้จักพอ :-)

ปล.2 ตอนนี้ก็จนอยู่ครับ
        ยืมมั่งซิครับท่าน ว่าจะหา RAPTOR สัก 2 ลูก มาทำงานหน่อยครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          ยืมมั่งซิครับท่าน ว่าจะหา RAPTOR สัก 2 ลูก มาทำงานหน่อยครับ
          อูยส์ เล่น Raptor 2ลูกเลยเหรอครับเนี่ย ตัวที่ใช้อยู่มัน เอนคอร์ ดีวีดีภาพยนตร์สารคดี ไม่เร็วทันใจเหรอครับ

Comment

ht link เล่นไป พันสอง เล่นๆไปดับแน่ๆ อุอุ

Comment

อูยส์ เล่น Raptor 2ลูกเลยเหรอครับเนี่ย ตัวที่ใช้อยู่มัน เอนคอร์ ดีวีดีภาพยนตร์สารคดี ไม่เร็วทันใจเหรอครับ
              ท่าน guru เร่ง มานะครับ วันละ 10 เรื่อง ยังไม่พอใจเลย อะ

Comment

คิดเล่นๆ ใช้บอร์ด สัก 4 พัน แรม 4 พัน
                เหลือตังไปซื้อ X2 6000 มั้ง 555

Comment

สืบมาให้แล้วครับ
                  บอร์ดในรูปที่คนเทสโพสต์โชว์ไว้คือ ASUS M3A32-MVP Deluxe
                  ส่วนแรมถ้าเป็นตัวในลายเซ็นต์ของคนเทสก็น่าจะเป็น G.Skill PC8500CL5D-2GBHK

บอร์ดนี้แหละ..ที่ต้องการ !@!

Comment

Working...
                  X