Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยน่ะครับ กับ G.Skill PI-B

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยน่ะครับ กับ G.Skill PI-B

พอดีเพิ่งได้มาวันนี้หนะสั่งทีเคตั้งแต่วันจันทร์แต่ไม่รู้เหมือนกันว่าไมมันช้าจังครับ ก็เลยลองดูครับ
    ยังไงก็ช่วยแนะนำตรงสวนที่ผมไม่ได้เรื่องบ้างน่ะครับ ขอบคุณครับ

ค่าต่าง ๆ ไม่ค่อยได้ฟิกน่ะครับ พอดีขี้เกียจไปหนอย 555+ ยังไงแนำนหน่อยน่ะครับ

อันนี้ที่เทสครับ 01 ครับ พอดีใช้กาณืดจอ tnt 32 เมกครับ พอดีหา PI ไม่เจอด้วยครับ และก็ขี้เกียจโหลดครับ เลยเอาไอ้นี่แก้ขัดไปก่อน

ส่วนอันนี้งงเลยครับ พอพาแรมไปที่ 1280 ก็เป็นแบบนี้อ่ะครับ ไม่รู้เพราะไร ก็เลยกลับมาที่ 1200 เหมือนเดิม

ใช่ตัวบัส800- ราคา2300- ไหม? ผมว่าคุ้มสุดๆ อยากได้เหมือนกัน เบื่อ cl หลวมๆ เต็มทน

Comment

Originally posted by shady View Post
      ใช่ตัวบัส800- ราคา2300- ไหม? ผมว่าคุ้มสุดๆ อยากได้เหมือนกัน เบื่อ cl หลวมๆ เต็มทน
      ครับท่าน ตัวดำ ๆ อ่ะครับ

Comment

ใช้ซิงcpuของอะไรอ่ะครับ
        เย็นจัง...

Comment

ว้าวๆๆPI โครตแรงเลย

Comment

แง้ สั่ง TK กับผม ไม่สั่ง

Comment

5-5-5-15 ได้เท่าไหร่ท่าน

Comment

^
                เคยเห็นแว๊ปๆ 550 ได้ครับ

Comment

CL6 เหรอ *--

Comment

Originally posted by shady View Post
                    ^
                    ได้ 583 แต่เทสไม่ผ่าน อิอิ

Comment

Originally posted by tanandnut View Post
                      ใช้ซิงcpuของอะไรอ่ะครับ
                      เย็นจัง...
                      TB 120 ครับ
                      Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                      ว้าวๆๆPI โครตแรงเลย

Originally posted by missionman View Post
                      แง้ สั่ง TK กับผม ไม่สั่ง
                      Originally posted by okinava30 View Post
                      5-5-5-15 ได้เท่าไหร่ท่าน
                      ไม่รู้ครับยังไม่ได้ลอง ใจร้อนมาอัดที่ 1200 เลยครับ 555
                      ^
                      แรงครับ
                      Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
                      CL6 เหรอ *--
                      ครับ
                      Originally posted by pleum88 View Post
                      ได้ 583 แต่เทสไม่ผ่าน อิอิ

Comment

อัพเดตหนิดครับ
                        ตอนนี้หา PI เจอแล้วครับ และก็ทำการปรับไฟเป็นออโต้ครับ 555+

Comment

อัพเดตอีกครับ กับ 5-5-4-12

Comment

เอา 100% ครับ

Comment

Originally posted by okinava30 View Post
                              เอา 100% ครับ
                              สงสัยผมบุญคงไม่ถึงหรอกครับท่าน 555+ กำ

Comment

Working...
                              X